Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani, nani anapata raha zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SARAWAT, Feb 20, 2011.

  1. S

    SARAWAT Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpaka leo sijawahi kuelewa kati ya mwanaume na mke wakati wakichakachuana ni nani anafaidi zaidi. Nionavyo mwanaume hufaidi zaidi, na hii inajidhihirisha katika kutafutana, mwanaume uhaha kweli mpka analipata tunda la kuchakachua, wakati wasichana huleta mapozi mengi. naomaba michango yenu
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Lilishawahi kujadiliwa hapa hilo suala,na ikaonekana kuwa haiwezekani kupata jibu kwa kuwa hakuna kiumbe aliyewahi kuwa mwanaume kisha akawa mwanamke na kutoa hisia zake.
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona leo umeongeza muda wa kusali, manake unakumbuka mambo ya zamani kwa haraka!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,371
    Trophy Points: 280
    Mi ndo huwa nasikia raha zaidi. Nikimaliza nalala kama pono
     
  5. S

    SARAWAT Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijawai soma thread hiyo , mie mgeni kidogo humu janvini, I expect more
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Njoo huku tuongee vizuri...........
     
  7. M

    Matarese JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    search humu utaziona nyingi tu, acha uvivu
     
  8. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapo! labda tu humu Jamvini hatuna.....wanapatikana sana huko Thailand!!
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mh,nafikiri wote wana enjoy.....sema wanaume zaidi....i guess so!
     
  10. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nafikiri hivo.....mtu anaye enjoy zaidi ndiye anayetafuta hii enjoyment zaidi
     
  11. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siwezi kupost hiyo link ila niliisoma na inasema hiv mwanamke anapata raha sana kuna watafit waliweka vipimo vya hisia ya utamu(in the brain) at the time watu wakifanya mapenzi na cha mwanamke kilisoma mbali sana (angalizo mpaka mwanamke afike kileleni siyo kurush kama wafanyavyo wanaume wengi eti kachovya katoa eti senxi mummy)
     
  12. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuna na mkunwa, mkunwa hujisikia raha zaidi kwa hiyo itategema na staili mtakayotumia; mfano mimi nikiwa na mpenzi wangu mi nikilala chini na yeye akaja juu yangu pale huwa nakunwa huwa najisikia raha kupindukia na kwa staili nyingine inakuwa raha ya kawaida nadhani pale huwa nakuna.
     
  13. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    chukua kidole na kisugue sikioni. kati ya kidole na sikio ni kipi kina enjoy? nafikiri hapo unaweza kupata jibu
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Wanawake zaidi iko thread humu jaribu kuitafuta.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nikio ntatoa jibu
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkuna na mkunwaji nani anasikia raha????
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kati ya chaja na betri kipi kinapata faida? Wanapata raha sana hawa kutokana na ujuzi wangu. Hasa ukimpatia. Na wanawake wanaosema mwanaume anafaidi zaidi huwa hawafiki mshindo, ama hawafikishwi
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mchakachuaji na mchakachuliwa anayeenjoy ni mchakachuliwa. Hiyo haina ubishi na ukitaka uamini rejea ile ya mkunaji na mkunwaji nani anayefaidi? Ndiyo maana wanawake wana tabia ya kuwaambia wanaume kwamba 'huniiwezi wewe' wakiwa na maana ya hawezi kumfikisha kunako. Sisi wanaume ndiyo watumwa tunaowakuna na kuwasugua wanawake na kuwafikisha huko wanakotaka kufika hata kama na sisi tunafurahia kazi hiyo.
     
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nadhani hii ishu ipo kisaikolojia zaidi. Nasema haya kwa kuangalia hii kwa upande wa mashoga. Kama unapenda kuingiziwa, uta-enjoy kuingiziwa. Kama unapenda kuingiza, uta-enjoy kuingiza.
     
  20. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kukumbusha tu "INZI ANAPENDA VINAVYONUKA NA VINAVYONUKIA" Pia vinavyonuka kwako kwamwingine ninanukia, HIVYO basi INZI hupenda vinavyonukia kwake.
     
Loading...