Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani namtafuta mbunge wangu nani kamwona? Je nani mwingine mwanajf anamtafuta mbunge wake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JATELO1, Nov 12, 2011.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau nimekuwa nikimtafuta Mbunge wangu wa jimbo la Rorya ndugu LAMECK AIRO kwa muda mrefu, je kuna mtu kamwona? Katika kikao cha Bunge kilichopita nilimtafuta sana Bungeni lkn sikufanikiwa kumwona. Sijui ana mpango gani na wananchi wake ambao wana shida nyingi sana lkn yeye yupo kimya tu; hivi anajua kwamba Ukimwi unawamaliza wananchi wake? na hali mbaya ya uchumi je? Lameck hata kuchangia kwa njia ya maandishi Bungeni imekuwa tatizo? Je ni nani sasa anayewasemea wananchi wake?
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    mlichagua nazi mbovu.
     
  3. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sie tuna mwarabu mmoja anaitwa Aziz Abood, inavyosemekana Ndo mbunge we2 wa jimbo la Morogoro Mjini...Huyu ndo sidhani ka atakuja kuchangia, manake kipindi cha kampeni hata ile kutamka "KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI" alikuwa hadi asome kwenye kalatasi..
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kazi ya mbunge ni kugawa pesa? kazi ya ubunge ni kuzuia Ukimwi? Kazi ya mbunge kuinua uchumi?
     
  5. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu kwa kutomwona mbunge wako kwa muda mrefu hadi umeamua kujitoa humu inawezekana kura yako ulimuuzia,

    Mimi mwenzako namshukuru Mungu kwa kuwa karibia kila siku namwona Mbunge wangu Mh Mchungaji Peter Msigwa akiwa anatoa mawazo, hata kwenye Mwananchi ya leo naye mchango wake umetolewa,

    Labda kwa kukusaidia wew pamoja na wazalendo wenzako wa jimboni kwenu niwape nukuu moja isemayo,' Bad Leaders are elected by good Citizens who do not Vote'; George Jean Nathani . Kwa hiyo muda wa kuachana na huyo mbunge umewadia.

    Poleni sana kwa kupoteza kura zenu.
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu wa Shy Mjini naye alikuwa anamuulizia Mbunge wake Mhe. Masele. Atakayemwona tafadhali atusaidie. Amemtafuta maeneo yote Shy amemkosa. Mimi mbunge wangu wa Ubungo sina shida nae. Tunapiga nae story kama kawa.
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe ukipiga story na mbunge wako basi inatosha? Watanzania bana
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unataka mbunge akatoe Elimu ya kujikinga na Ukimwi?.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi nashangaa kuna mwingine yeye akisalimiwa tu na mbunge basi, kazi ya mbunge ni kusalimia watu?
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ziende poa
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    hawa ndio ambao hata hawajui majukumu ya mbunge.
     
  13. T

    THE PRINCE Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi namtafuta mbunge wangu arumeru mashariki:Jeremia Solomon Sumari - sisiem
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi mbunge wangu amepoewa hadhi ya u RAIS wa MBEYA
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    kweli we ni kiazi. Kwahiyo mmemchagua ili mpige nae stori tu.
     
  16. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mi mbunge wangu Vicent Nyerere..Musoma Mjini anaonekana jimbon,na maendeleo yameanza kuonekana kwan halmashaur ipo chini ya CDM
     
  17. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ndio maana Morogoro imedumaa kimaendeleo
     
  18. L

    Lua JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi namtafuta mbunge wangu wa kilombero anaitwa Abdul Mteketa aka pedesheee. Bungeni simuoni ila nackia kwa macheni huwa anapatikana je nifanyaje?
     
  19. Dogo Tundu

    Dogo Tundu JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mi mbunge wangu wa ubungo namuona kila siku mjengoni, nadhani anakaimu nafasi ya MBOWE kama mkuu wa upinzani
    bungeni.
     
  20. N

    Noboka JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mie wa kwangu Zitto Kabwe, historia imeandikwa Kigoma Kaskazini kuna lami nzuri kama Nyerere road, big up Zitto kuna changamoto ndogondogo ambazo nasi tunaendelea kumsaidia ili mambo yaende
     
Loading...