Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, Nakwazika kweli kwa kulikosa gazeti la MwanaHalisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nicholas, Oct 29, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Siwezi ficha hisia zangu jinsi gani nakwazika kwa kukosa gazeti la mwanahalisi.Ki ukweli naichukia serikali kwa hilo,tena chuki mbaya sana.Sioni gazeti jingine ambalo ni worth my hard earned cents.Nimechoka nunua magazeti ambayo zaidi ya headings hakuna habari zinazodi highlights za JF.Nachukia kununua gazeti halafu baada ya kuscann natamani litupa.

    Serikali ifungulie hili gazeti,we are hardcore fans wa hili gazeti na jinsi wanavyolifungia chuki zetu zinapanda beyond normal.Serikali wana sababu gani ya kulifungia kuliko radio na magazeti yalisoababisha uvunjifu wa kama tulivyowaona wakristu wakiwa terrorized?Iam afraid kama serikali na vyombo vyake wanajua wanachokifanya.

    Nawashauri mwanahalisi sasa watengeneze website tofauti ili watu waweze subscribe kwa malipo ili waweze pokea news kupitia PDF format.It cheaper and personal na inaweza kuwa registered anywhere.This time nadhani itakuwa vyema content ziwe explicitly naked.

    Nawakilisha kwa hardcore fans wenzangu.
     
  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    mwanahalisi wangu ehe..upo wapiiiiiiii.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Soma raia mwema maana linaendana kidogo na mwanahalisi
     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Ndio anaandikia mkandara na Zitto?nilipat akichefuchefu nikachana one day kwa sababu ya hao watu wanandika ujinga with passion.kidogo nikikuta Generali Ulimwengu kidogo nasikia moyo unarelax.
     
  5. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeacha kusoma magazeti lilikuwa halina mfano nasoma tanzania daima Jumapili.
    Mwananch Nivile alipoweka siasa issue mandamano ya wanahabari na mchimbi nimeligomea hata wandikeje sitongozeki
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Mwananchi bado linanishangaza,kwani inawezekana mbwembwe za Tido kuondoka si kitu bali ni yaleyale ya shibuda na CDM.Gazeti lina heading nzuri, huku habari ni shallow as if hata mwandishi hakuwa anaijua au hata kuweka vipande vya JF.Mtanganzo ni mengi kuliko, shemu za kusoma huku ukitafakari ni kidogo sana,na hivyo kunifanya nisome haraka sana within 5min imemmaliza na huku mkononi nina makaratasi mengi bure kabisa.Nipashe nalo ni hivyo hivyo.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe Niko wewe usinikumbushe hilo gazeti,kwenye kazi zangu nyingi nilikua nalitumia kama reference sasa hivi nasononeka tuu lakn Jf haijaniacha nyuma kwani ndio gazeti langu hili kwa sasa,pole mdau mwenzangu.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Halafu nilichokuwa napenda kwa hawa jamaa walikuwa na kitu kama mwendelezo wa matukio na njama zinzofanyika nchini.Ilikuwa ni rahisi kusoma habari zao na kujikuta unaweza predict hat kuhisi kitu pale unaposikia hutuba za viongozi wetu hata kama wanapiga kelele vipi za kujidai kuwa wato sehemu fulani na si ingine.
     
  9. M

    Masula Senior Member

    #9
    Nov 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kuna kitu kilichonikera sana mwaka huu ni kitendo cha serikali kulifungia gazeti la Mwana halisi kipenzi cha watu wengi.Ingekuwa serikali inasifiwa kwa kila jambo wasingelifunga gazeti hilo.Ni heri kuandika ukweli kuliko kuandika uongo ili upendwe.
     
  10. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,452
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    ili kulinda heshima ya mwanahalisi, sitasoma gazeti lingine lolote hadi pale litapoanza kuchapishwa tena.
     
  11. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Thibitisha kauli yako! La sivyo....
     
  12. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    nilijaribu raia mwema nikakuta vumbi la akina Zitto,mwananchi nikakuta habari shallow sana.Siku hizi nitafuta kama kuna tangazo maalumu tuu na niambiwe na wale wote wajuao nivitafutavyo.

    Nawapenda CDM ila kila siku ipitayo Zitto anazidi nipa kichefuchefu.Kila paltform aipatayo huengea vitu vilevile anavyoota.
     
Loading...