Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Nakumbushia: Ile Hotuba ya JK ya Kila Mwisho wa Mwezi Itakuwapo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 31, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nina ham nayo sana.

    Leo nitasikiliza kwa mara ya kwanza tangu nizaliwe. Kama haitokuwapo sitakaa nisikilize tena maisha!

    Je itakuwapo? Hotuba?
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata mimi najiuliza hilo swali. Mwenye kujua atujuze tujitenge leo jioni. Ni hotuma muhimu sana, tujue analonga nini juu yA MADUDU YAKE.
     
  3. M

    MushyNoel Senior Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijawai kuisikiliza lakini na mimi nitajaribu kuisikiliza ili nione kama atagusua vichwa vya dhambi vinavotesa maisha ya watanzania.Vichwa hivi ni kama kagoda,dowans n.k
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mh..... labda kwa vile ni recorded na asiwe anaongea na watu wa kundi fulani kama ilivyo utaratibu wa baadhi ya hotuba zake za mwisho wa mwezi!! ila ingekuwa ile ya kukutana na Wazee wa sehemu fulani au wahariri wa vyombo vya habari sidhani kama angethubutu!!
     
Loading...