Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nakufaaaa

Discussion in 'JF Doctor' started by mashambani kwao, Aug 23, 2012.

  1. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habr zenu,et dawa ya mbavu n ipi? Naumwa mbavu za kushoto,na huwa nahc kuungua chin ya mbavu hizo! Ntashukuru kama mtanisaidia
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    SWALI;
    1. unakunywa pombe?
    2. if yes in 1 above, wanywa pombe kali?

    mbali na maswali hayo, fanya cheka up hospital mkuu

     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh!
    ngumu...
    ila usikiri KUFA...
    SHETANI ANAMASIKIO NA ATATUMIA MANENO YAKO KUKUTEKETEZA!
     
  4. m

    masalu mhalagani Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu chunguza kama huko chini ni mitaa ya mbavu ya 10 au karibukaribu na apo
    mitaa hiyo hupatikana bandama(spleen),then nenda hospitali kwa uchunguzi zaidi!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa si uende hospitali jamani?
    Au umekula ukashiba sana, lol
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata dispensari tu huendi??
     
Loading...