Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naitaji dume la german shepherd

Discussion in 'Matangazo madogo' started by drphone, Mar 5, 2012.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu nina mbwa wangu jike ila sina dume la kulipanda na lipo heat naitaji mwenye dume zuri germansherpahad pls
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ukikosa kabisa unaweza ukajisevia hata wewe tu (joke)
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe Dah!
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu nenda pale polisi ufundi kurasini, watakupa msaada.
     
  5. M

    Mary Glory Senior Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    if rightousness can not be found on earth you better find it in heaven
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mary nini tena mamaa? Mbona maapizo mengi?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kwani imekuweje tena dada??
    Yaani umehuzunika kutokana na nini hasa??
    Yeye si anamtafutia Mbwa wake bwana, tabu iko wapi kwani??
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    he!? isijeikawa unaugomvi na mumeo
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    mamaaa...!, kuna nini tena???
     
  10. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    heeee! Jamani hivi german shepherd ni mbwa au ni mtu!!!mbona sielewi elewi hapa!!
     
  11. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mhh unamuonea wivu mbwa kupandwa na g.shephrd?
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,166
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    glory vipi mbona cjaelewa yan nimerudia mara 2 2 cjaelewa kwanini unaonekana umechukizwa na thread ya jamaa
     
  13. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dah,sijui ni nini kinaendelea hapa Dr. Phone muanzisha uzi kaingia mitini na mtoa tuhuma pia.Kuna nini bandugu? tujuzane SVP
     
  14. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,148
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    seems like huyu mama Glory aliwahi kuibiwa mbwa na anamtuhumu huyu anayetafuta dume kwa wizi ule!
     
  15. RabidDog

    RabidDog Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Kuna mambo ya msingi hapa!
    1. Dr Phone, unafugaje mbwa jike bila mbwa dume (what was your plan? Are you a man?). The principle is that the animal need to be fixed unless you wanted to breed the animal which in all case you were then supposed to have a male friend! The female dog need to be spayed to control hormonal functions (mambo ya hamu). Vinginevyo wewe uko miongoni mnaosababisha mbwa/wanyama wa mtaani!
    2. What is the interest of Mary Glory to this scenario?, is it that you stole the dog or she is your wife and she has become aware that you are involved with the dog! If this is the case, then Shame on you!
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du mkuuu naogopa chama cha haki za wanyama (joke)
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu nilimnunua uko uko kwa polic mmoja nimecheki nae kaenda kusoma itabidi nitafute mwingine hapo
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ww jike dume la NBC ukiendelea kunifata fata nitaweka ***** wako wote hapa hadharani ucfikiri nakuogopa unafatilia maisha yangu ww una maisha yako wanaume wapo wengi nakuonya mara ya mwisho nikiona post yako yakunizungumzia hapa jamii forum ujue imekula kwako umeajiriwa na benki na wanakulipa mshahara sio kufatilia maisha yangu kila nakwambia wazi nitaweka kila k2 hapa na za ofisi unazotumia kuongea masaa kibao na wa2 kuchunguza maisha yangu hyo computer ya ofisi umepewa kwa matumizi ya ofisi na siyo kufatilia maisha yangu na kunichafua yatosha yatosha kama unahoja mashitaka juu yangu madai juu yangu nenda kwenye sheria na kweleza ukweli nilikusamehe lakini naona unanifata fata nitakusanya ushahidi wote wa kwenye facebook, jamii forum na msg za simu na rb zote nilizonazo tutakutana mbele ya sheria nimechoka. mm sio mumeo tafuta mumeo RUDIA TENA NAWEKA FULL DATA ZAKO HAPA NA UNAPOFANYIA ILI WAKUJUE NA WATOE COMMENT ZAKO.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu analake jambo huyu bidada soon nitayaweka hapa naona amevuka mipaka
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu huyu mbwa nilimnunua kuracni ckuwa na hela ya kununua 2 muuzaji akaniambia nichukue jike kwa vile ni mkubwa ataingia heat mapema alafu atanipa dume ila akaja kuliuza akaenda shule ndicho kilichotokea mkuu na sitaki apandwe na makoko.
    2.Huyu mary anamatatizo yake binafsi na mm na alijiunga humu ili kuja kunifatilia sio mke wangu wala mchumba wangu kujuana ndo imekuwa tabu kiasi hiki sikuwai kujua kama ni kosa kumwambia m2 sitaki urafiki na ww tena ni kuchafuana
     
Loading...