Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nagombea ubunge Babati Mjini kwa tiketi ya CHADEMA 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mungi, Nov 5, 2010.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    WanaCHADEMA HAKUNA KULALA, VIJANA TUJITOKEZE KUCHUKUA MAJIMBO AMBAYO YANAONGOZWA NA VIHIYO WA CCM. MIE NGUVU ZANGU NIMEZIELEKEZA BABATI MJINI MWAKA 2015. WASOMI TUSIPENDE KUNG'ANG'ANIA MJINI, TUJITOKEZE KWA WINGI KULETA CHANGAMOTO YA MAENDELEO, NA MJUE VIJANA NI TAIFA LA LEO.
    KWA KUANZIA, TUWAHAMASISHE VIJANA AMBAO NI ASILIMIA 80 YA WATANZANIA KUJIANDIKISHA NA KUSHIRIKI KUPIGA KURA.
     
  2. M

    MpitaNjia Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri uwe FIT..... maana unaweza kuchakachuliwa na hali ikiwa TETE utajikuta umelazwa baada ya kuangushwa kwenye uchaguzi..
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo wa ngoma unaanza; nimependa maandalizi ya mapema; promiss if you dedicate you will get the constituency. nice
     
  4. g

    gillard Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi hiyo anza mikakati mapema broda
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nakuunga mkono....mimi najipanga kugombea udiwani 2015....2020 nitakuwa mbunge rasmi.....kwa tiketi ya chadema ofcoz......jimbo nitakabidhiwa na mheshimiwa Lema
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sitaweza kuanguka kwa maana sina chakupoteza, la msingi nikuweka maslahi ya nchi mbele, watu waelewe sera.
    Kiongozi wa kuanguka na kulazwa huwa ni yule anayefikiria maslahi yake kuwa atakuwa peponi, hivyo CHADEMA nina imani hawako hivyo, ndiyo maana Majimbo yanayoongozwa na CHADEMA yapo juu Kimaendeleo.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mpiganaji Lema ndiyo sisi tumemchagua upo na mimi sawa kabisa, mie nililalia masanduku ya kura mpaka asubuhi, nilinakili mpaka namba ya seal iliyotumika kufunga masanduku.
     
  8. K

    King kingo JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mkuu hata mimi nakuunga mkono kwa hilo cha msingi ni kuanza maandalizi sasa hivi usisubiri 2015 ndio uanze kujiandaaa, na mimi ngoja nitafute jimbo tena haswa ile mikoa ambayo upinzani hawajapata hata mgombea mmoja
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Mungu akubariki
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    pamoja mkuu......tutahakikisha sasa tumeshirikiana na vijana (kuanzia madiwani) mpaka kwa muheshimiwa mbunge ili wachakachuaji wakose cha kusema....najua wanasubiri mapungufu......hilo limekula kwao
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naenda kuanzisha miradi ya maendeleo katika kata yangu Getar na Haydom. Ninaandaa mipango ya miaka mitano ijayo. Maeneo muhimu ni mazingira, kuanzisha mafunzo ya ujasiriamali, makazi bora vijijini, Kilimo na ufugaji wa kisasa.

    Jambo lingine ni uanzishaji wa elimu ya uraia katika vijiji mbalimbali katika kata hizo mbili.

    Wakitaka mimi kugombea nitakuwa tayari, ila malengo yangu nikuwahamasisha watu kujileta maendeleo wanayoyataka.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa dada Preta, kwakuwa tumeshalikamata Halmashauri ya jiji la Arusha, na ninajua bila shaka kwa kampeni tunazoziendesha Meya atakuwa Estomi Mallah, vijana wa CHADEMA wapo makini sana, kwa sasa wanajiandaa kuchukua kata zilizo mikononi mwa ccm, kwa kuleta maendeleo kwa vitendo katika kata zao.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Haydom kuna wapiganaji wa CHADEMA, ila kuna kata jirani pale inaitwa kata ya UFANA, pale wamejaa vihiyo wa ccm, naomba ukawasaidie wale jamaa. Nakuunga mkono ndg yangu.
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kila laheri wadau! Hope mtafanikiwa na uzoefu mlio upata mwaka huu mta utumia vizuri,
    Mnweza kumtafuta Mdee awape siri ya mafanikio Kawe kwani inaonekana alisha anza siku nyingi kuwasaidia watu wa kawe!
     
  15. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wa Nec 2015 atakua jaji Riziwani. Amepata uzoefu wa kutosha kwenye kuchakachua kura.
     
  16. C

    Consultant JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu kuna watu zaidi ya MILIONI NNE (4,000,000) HAWAKUYAONA majina yao kwenye vituo mtu wangu. Ndo taabu ya kuleta mizaha wakati wa zoezi nyeti kama hili.

    Kuna haja pia ya kuibinafisha NEC kwa WAKOLONI tu
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    yaani nimesikitika sana nilivyosikia Babati imechukuliwa na ccm...
    but good things take time...
    yaani hongera sasa kwa kutaka kuchukua babati...
    tuzidi kuomba na utafanikiwa....
    tutarudi home(TZ) kukusaport.....
    especially sisi wazaliwa wa hapo Babati inabidi tuungane na tujitokeze tumsaport huyu mwenzetu.....
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    YOU GO GIRL................
    safi sana naamini chadema itachukua nchi
    tukiwa na watu mashuja kama nyie
    POWER TO U ALL
     
  19. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseh! Umejuaje? yaani una akili wewe! wameanza na kumpa uadvoketi (sidhani kama anastahili) sasa muda si mrefu baba yake atamtangaza Jaji halafu baada ya miaka miwili anastaafu then anakuwa appointed Mwenyekiti wa Tume ya uchaguzi. Uzoefu anao, kuanzia alipokuwa makamu mwenyekiti wa kamati ya uchaguzi yanga akachakachua uchaguzi wetu na kutudanganya kuwa katumwa na JK kutuambia lazima tumchague Llyod Nchunga hawakati hakuwa chaguo letu. Huyo dogo hovyo sana!
     
  20. Bally B

    Bally B Senior Member

    #20
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi 2015 jimbo langu la Mbulu ndiyo nitaliongoza kwa kuwa moja ya majimbo ya uwekezaji hapa nchi jamani mshikamano ni muhimu sana,Naunga mkono 100%
     
Loading...