Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani..!!! Na Mbeya tena..???

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Mar 26, 2011.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kijana wa miaka 17,Jafar Welino mkazi wa mtaa wa mianzini kitongoji cha Mabatini naye ameibuka na kikombe chake.

    [​IMG]
    Mama mkubwa wa kijana huyo Edina Sanga akisaidia zoezi la kutoa dawa
    [​IMG]

    Tangazo

    [​IMG]

    Dogo akipata kikombe..

    [​IMG]

    Dawa ikichemka.

    [​IMG]

    Wagonjwa wakisubiria dawa..


    Source: Michuzi.
     
  2. P

    Pomole JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imeanza lini?nae kaoteshwa au mganga wa jadi?kama ni kweli basi tusubiri tuone tunakoelekea na haya matibabu
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu, huyu naye anadai ameoteshwa ila yeye hajaoteshwa na Mungu bali kaoteshwa na mama yake mzazi ambaye kwa sasa ni marehemu.
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nasikia Chama cha waganga wa dawa za kienyeji wanawakataa hawa jamaa. Sasa sijui ni kimaslahi ama kiprotokali.
     
  5. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God help us!!!tutalishwa mpaka ma*i sasa!
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Wabongo ndivyo walivyo!
     
  8. E

    ELLET Senior Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Modern Day mediums at work. Kwa wale wanao fuatilia alama za nyakati, tumefikia kile kipindi cha shetani kuigiza kuja kwa Yesu. What we are seeing are just preminary tests. Soon and very soon mtasikia kwamba Musa, Maria, Paul na mitume na manaabi wametokea wapo semu fulani wanasema hivi na hivi. Lakini Biblia inasema wafu hawajui lolote. Ndungu zangu shetani yupo kazini, let the reader understand.
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kila lenye mwanzo halikosi mwisho.. tutasikia mengi mwaka huu. sasa na huyu masharti ya kikombe ni yapi..?!! hakuna kurudia kama babu??
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dalili za watu kukosa imani. Kama kweli mfumo wetu wa afya ni affordable, hizi foleni za sasa zinatoka wapi? Ee Mungu Tupe ufahamu wanao, upepo wa Mashariki unatutikisa Bwana wetu.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ndugu zanguni hebu tuitazame vizuri hii picha na kuitafakari,hawa ni wagonjwa kweli au ni wahuni tu wamekusanywa ili kumfanyia matangazo kijana??
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    jamani mbavu zangu, kuna bonge moja baa zima kabisa nalo kwenye foleni, hakianani
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Paka, watu hawajapima ukimwi ila wana wasi wasi wana ukimwi, kuna watu wameenda kwa babu kwakua wana wasi wasi wana ngoma, si unajua tena tunavyoogopa majibu!
     
  14. T

    Tabby JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,792
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    He he he he he he he he. Leo nilikuwa busy sana sikujua nitapata fursa ya kucheka namna hii.!!!!
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    swali: alikuwa wapi siku zote? mpaka anakuja kipindi hiki baada ya babu!
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Si ndio maana nimeshangaa na kujiuliza??
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Kwa yule warombo wala sikushtuka sababu nilijua ni lazima tu katika hawa ndugu zetu atatokea wa kuchagamkia tenda, sasa mpaka Nyanda za juu kusini??Sasa tusubiri sijui atakayefuata atakuwa wa wapi mpaka nafikiria na mimi nikusanye jamaa zangu nijitangaze waje kuchukua kikombe kwangu najua baada ya wiki moja tu naanza na mimi kukusanya mtaji.....
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Me naona hao mi masela wake, hata babu kijana mwenyewe mmhh. Hiv vikombe mwaka huu!!
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tumeyataka wenyewe kwa kuaminiamini kila kitu kirahisirahisi!

    yana mwisho haya, Mungu yupo

    Glory to God
     
  20. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu naye sijui atapata support ya waheshimiwa!
     
Loading...