Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani na hili je!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr anold, Oct 11, 2011.

  1. D

    Dr anold Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwa nini akina dada na mama ndo wanalalamika hasa kuhusu kusalitiwa, lakini wao hawajioni. Mi nshafanya uchunguzi utakuta boy akikutana na dem hata km hamjui anahapa kuwa atampata na kweli baada ya mda anakula na anasepa na unakuta si mmoja. J e hao wanakuwa awana mabwana au!,? Na hasa akina dada wanao kaa mbali na wapenzi wao ndo balaa.

    Je hiyo imekaaje jamani,?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hii imekaa safi kabisa...ni kweli wanawake nao wasaliti kama wanaume....enter in a relationship at ur own risk!!
    long distance relationship ni uongo mtupu hapo! wala asikudangenye mtu eti they work hamna lolote kudanganyana tuu!!!!
     
  3. D

    Dr anold Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umesema ndugu! make madem wamezidi kulaumu juu yetu, mi cijawai kurtongoza dem akakataa inamaana waho hao hawana mabwana? wakome kututeta siye.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Hii ishu ya kusaliti wapenzi ipo kwa jinsia zote mbili. Ila huenda kuna kitu kinachosababisha wanaume ndio waonekane zaidi ya wanawake.
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo tena!!!!!!!!
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuombe msamaha kwa kusema kitu usicho kijua. Long distance relation ni kama relation ingine yote. kuna matapeli na kuna waaminifu. Mi nazijua nyingi ziko sawa kabisa, kama ninavo zijua zisizo kwa hivo nadhani sio sawa kugeneralize situation ya watu kadhaa. bora hata ungesema most of relation unazo zijua wewe, lakini usisemi long distance ni uongo!
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mi mke wangu hanisaliti kamwe! kama unabisha tupinge.......
     
  8. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mzbzb kweli wewe huna habari, ina maana Vukani alivyosema naweza kusalitiwa huku naona kwa macho ulikuwa wapi? Distance usiongelee....
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi mgeni katika hilo
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi hilo silijui, nitakapolifaham nitakujulisha
     
Loading...