Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mwenye uhakika atueleze

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Sep 6, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Eti naskia Wizara ya afya wametoa majina ya waliochaguliwa kujiunga na masomo ya afya?
     
  2. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nenda kwenye website yao
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sion mpya mkuu
    labda kwa sababu natumia mobile device?
    Ndo maana nimeomba msaada hapa kwa wenye pc wanisaidie
     
Loading...