Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mwenye matokeo ya urais Manispaa la Kinondoni anisaidie

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Facts1, Nov 5, 2010.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia kwenye website ya NEC sioni aliyenayo hasa yale ya Ubungo anisaidie kumbuka ni ya urais. Asante.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Umesahau kuwa Makame aliyaruka jana wakati anasoma akidai kuwa yanahitaji marekebisho...
     
Loading...