Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Munishi ni mwehu???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Oct 6, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa naangalia youtube ya Faustine Munishi anasema CCM wanataka kumuua, anasema maneno mazito kweli kweli. Bahati mbaya sijui ku-attach youtube file. Ni maneno mazito kweli kweli kama huyu bwana hana matatizo ya akili basi anatakiwa akamatwe kwa uchochezi anaofanya juu ya serikali yetu.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona aliongea makubwa zaidi ya hayo!!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kwa kutakiwa KUUAWA akamatwe kwa uchochezi?
    Je akiuawa utajibu nini?
    dawa ni kuwa apatiwe ulinzi awe salama
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Well said!
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Ntemi Kazwile,

    Mkuu nadhani umepotoka kidogo raia anayetishiwa maisha yake anastahili kulindwa na si kukamwatwa.
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    big up!:couch2:
     
  7. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona mmeshindwa kupata sababu ya mimi kuyasema yale niliyoyasema.. Kama Serikali haikanushi hizi tuhuma na kama haimkamati kwa uchochezi basi ni hatari sana kuwa na serikali inayoua raia wake. Ni maneno mazito ambayo yanaelekezwa kwa serikali ya CCM na Kikwete. Munishi yuko Nairobi kwa nini hakamatwi? Au anesema ukweli???
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu usitete serikali ambayo aitaki kutetewa huyu munishi amekoswa kuuwawa mara nyingi sana ata uko aliko nairobi ameshavamiwa mara kibao na kila tukio anasemaga hadharani ni nani wanomtafuta kumuua anataja kabisa nafikiri ndio mana yupo hai leo kwani adui zake anawajua na amewataja na ametangazaga akiuawa/akifa azikwe kenya kwani serikali
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Now you are talking!
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mawazo ya watu wajinga, huwa rojorojo siku zoote.
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kumbe ishu hapa ni serikali kutoa tamko...sidhani kama wanaweza kusema chochote kwani kuna mambo ambayo mtu hawezi kusimama hadharani na kuyasema mpaka awe na ushahidi wa kutosha (nna hakika ndicho alichofanya munishi) na ndo maana serikali inashindwa pa kumuanzia...na isitoshe serikali yenyewe inamfahamu vyema mtu huyu!!
     
  13. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    <object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/AwkCgwc7VW4?fs=1&amp;hl=en_US"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/AwkCgwc7VW4?fs=1&amp;hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Munishi ni mropokaji Always!, ndio maana hatumchulii hatua yoyote,!! inshort ni MJINGA +PUMBAVU = MSHAMBA!
    just because ana camera na time + internet basi anatafuta cha kuongea nilishawahi kubishana naye kwa hoja mwisho nikagunduwa nabishana na mtu ambaye SIO Kabisa nikaamua kuachana naye

     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana Ngoshwe kwa kutuonyesha picha!,lakini, acha ubinafsi wa elimu,mpe shule Ntemi kazwile na wengine namna ya kuattach youtube ili siku zijazo tuweze kupata habari kwa kina zaidi kutoka kwa wanachama mbalimbali.Naona umeweka picha tu na kusahau kama Ntemi Kazwile alikiri hajui namna ya kuattach youtube!
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Hii taarifa mpelekeeni Lt. Gen. Shimbo!
     
Loading...