Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Mume wangu Ananiogopa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by awp, Oct 30, 2012.

  1. awp

    awp JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari wana jf,
    Jamani mwenzenu nimepata mtu mzima mwenzangu wa kuliwazana cha jabu huyu kaka tunapokuwa tuko faragha namuona hajiamini hata kidogo, licha ya kumwachia mwili wangu wote lakini, bado ananiogopa. Najitahidi kumapa malavidavi yote bado hajiamini,
    pili tatizo nililomgundua uwezo wa kuplay game for 20minutes hawezi, yaani nikibadilisha mkao tuu kosa inadidi uibust, je wapenzi ni tatizo gani? maumbile au kwa vile ananiogopa? ushauri wenu tafadhali
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Punguza ku-dominate/ control game, je mmepima ukimwi? yawezekana akiona apple yako anakumbuka machungu ya yule aliyekuwa naye mwanzo - talk to him!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Angekuwa anakuogopa basi hata mtu mzima asingekuwa anasimama wakati wa chakula cha usiku,inawezekana kuna tatizo kati yenu na kila mwenzako akilifikiria basi hupoteza hamu ya tendo,kaeni mzungumze kwa kina kuhusu suala hilo na toa kabisa dhana ya kwamba yeye anakuogopa na hapo mtaweza kumaliza tatizo.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Aisee!
    Ndoa zina majaribu!

    Labda mtoto wa kike unakuwa mkavu, mimacho kodo!
    Jirekebishe.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ddk 20 mbona nyingi sana?
    unataka kumuua mwenzio?
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ahha eti mimacho kodo..kula hata kungu mtoto wa kike
     
  7. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakupend huyo hana mzuka na wewe anakuzuga......jarb kumchunguza vizur uckurupuke
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Maelezo yake yanaonesha hawajafunga ndoa hao!
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mpe 0713 labda atazinduka.
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sio Nime - Tumepima kabla hatuaanza kula namshukuru Mungu tupo fit
     
  12. ram

    ram JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Dah! PakaJimmy, taratibu jamani!

     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anakupotezea umri wako huyo. Hajiamini kwa kuwa performance iko chini
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    he!na wanaume nao huwa wanaona aibu ! Mtambuzi kuja kipande hii utufanyie utafiti kisha utuletee maelezo kamili tena ako na mashiko ya kitakwimu kabisa!
    BACK TO THE TOPIC
    bidada inaelekea uko uso wa mbuzi yani full kukausha eneo la facial ekspreshen hebu lainika kidogo ujue wanaume hawapendi vyama vya upinzani kunako eneo la tukio!ukiwa submissive like vile ye ndo kinara na maujanja unamapa nafasi ayaoneshe inakuwa poa!
    kwa aina ya hii mwanamume we anatakiwa kuwa mpole ile full kula kucha na nini kandanda likikolea unapiga tick tack!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    We Smile,dk 20 ni nyingi?

     
  16. awp

    awp JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ushauri, nimejaribu na ninaendelea kumchimba anatoa sababu nusunusu. Labda kwa vile anakaa kwangu
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    khaaa sana sasa hapo mtakuwa mnafanya nini?
    wewe ngapi game lako?
     
  18. awp

    awp JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    PakaJimmy, kwakweli ninatabia ya kumkazia mme macho, huwa narembua kunako sita kwa sita tuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh_mwanaume anaogopa..?.....hebu muulize anaogopa nini?...ila hii ni mpya.
     
  20. awp

    awp JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmm Smile dakika 20 sio nyingi, ukianzia na romance then umalize huwa natoka bila mara nyingi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...