Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani msifikiri ni utani hilo suala la nida liloletwa hapa jamvini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NYAGO, Feb 1, 2012.

  1. N

    NYAGO Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Jamani hilo suala ni la kweli kabisa hata mimi nathibitisha na wala sio uzushi. Mimi binafsi kuna jamaa angu mkewe kapata wiki moja iliyopita kimyakimya....nilipata taarifa kwa mume wewe na nikapigwa na butwaa. nilimuuliza wametangaza lini akanijibu hawatangazi ila kama unamjua mtu strong NIDA mface then unapata mchongo. kwa kweli mimi niliishiwa nguvu kwa taasisi kama hiyo ya serikali inafanya mambo kienyeji namna hii tutafika kweli???
     
  2. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ndio nini?
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mi pia sijaelewa mkuu
     
  4. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NIDA ndio nn jamani?
     
  5. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NIDA ndo nn jamani?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    National Identification Authority
    Tena ndo wakijua umo jf hupati kazi ng'oooo! Kwa sababu za kiintelejensia!
     
Loading...