Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Mshahara wa Assistant Lecture ni sh ngapi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kiresua, Sep 12, 2012.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana JF,

    Habarini za asubuhi, naombeni kuwauliza kwa anayefahamu mshahara wa kuanzia kwa position ya Assistant Lecturer kuanzia ni sh ngapi? for both public and private Universities

    Pia Lecturer kuanzia kazi ni pesa ngapi!?

    Asanteni
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kila chuo kina salary scheme yake wewe unazungumzia chuo gani?
     
  3. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    :banme:
     
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu Lokissa nalijua hilo lakini nilichokuwa nakitaka ni round figures!
     
  5. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inasemekana kwenye public universities kwa mwaka jana ilikuwa PUTS2 na PUTS3 kuanzia 1,482,800 mpaka 2,078,100
    na sasa mshahara mpya (bado ina utata) ni kuanzia 1,646,000 mpaka 2,308,000
     
  6. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Most of them wanacheza kwenye 1.5 kwa ufupi ni kuanzia 1.3-1.8 hiyo ni bila makato yoyote. Mfano kama sikosei KIU ni kati ya usd 800-1000 hiyo ni kwa Assistant L, tumaini ni 1.5 hivi na SUT pia ni 1.5 kwa mara ya mwisho nilikuwa najua hivyo but I'm not 100% sure.
     
  7. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Salute Mkuu!!
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    apply, do interview, itwa kazini, soma mkataba, kama figure haikuvutii usisaini full stop!!
     
  9. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Salute sana Kombrade!
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa jf kuna watu toka kila idara ndo maana napita kila siku.

    Ukikosa majibu hapa jua umeuliza silly qn
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last month mshahara umepanda kwa public sectors.uliulizwa ni chuo gani wewe unataka kujua figures sema chuo chenyewe watu wakupe figure mficha uchi hazai,ifm-unaanzia 2.3 na umeongezeka kama laki 3
     
  12. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wandugu asanteni sana kwa Michango yenu, they are realy helpful!!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio jibu kwa swali la mheshimiwa...
     
  14. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hata hili lako co jibu.
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Ass. Lecturer ama ni Tutor
     
  16. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutor!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimependa majibu yenu, kwa uhalisia wake yote ni majibu
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Kumbe bora kuwa lecturer??
    Nataka kufundisha jamani
     
  19. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa 1.6M na masters yangu nafanya nini kama cashier wangu tu namlipa 1.75 na hana hata hiyo masters akipata ntampa ngapi?
     
  20. T 2015 CDM

    T 2015 CDM Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko correct kabisa mkuu,, jamaa yangu ni mdau pale UDSM hii 1.6 to 2.3 ni kwa assistant lecturer, lecturer wanakula kuanzia 2,352,000 to the max of 2.7 million kwenye rank hiyo
     
Loading...