Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani msaada wenu mwili wangu siuelewi..

Discussion in 'JF Doctor' started by Coach, Sep 25, 2012.

  1. C

    Coach New Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana wa umri wa miaka 24, mwili wangu sijui una nini maana nihisi kama vitu vinatembea mwilini na pia naota ndoto za ajabu sana, na kiukweli mambo yangu hayaendi vizuri kila nilipangalo haliendi sawa.

    Nimeshajaribu kwenda hospitali baada ya vipimo hakuku na lolote baya ila bado mwili haupo vizuri, kwasasa nina mpango wa kwenda tena hospitali nikacheki.

    Ndugu zangu naombeni ushauri na msaada wenu, yapo mambo mengi ambayo nashindwa kufanya tokana na hali hii.
     
  2. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole xana,Mkuu nenda kaipost jukwaa la siasa pia kule members wanatembelea zaidi ingawa mods wataimove bt msg itakuwa delivered tayar..Naamini wataalamu watajitokeza hapa kutoa michango yao vuta subira..!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa kuanzia anza mazoezi kama hufanyi hivyo tayari.

    Pili, kula mboga mboga kwa wingi na matunda

    Zaidi ya yote, rudi tena hospitali
     
  4. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivyo vitu vinavyotembea ni mwasho juu ya ngozi au vinaonekana kutembea ndani ya ngozi? Kamani ni mwasho juu ya ngozi, then unawasha muda wote au unawasha kwa muda baada ya kufanya jambo fulani (eg. kuoga, kufanya kazi ya akili, kutoka jasho, etc.)?

    Jaribu kufatilia vizuri jambo/dalili zinazochochea ili hata ukimweleza daktari aweze kujua pa kuanzia.
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    bony mwaitege alishauri wenye dalili kama zake wakaombewe-refer.Njoo ufanyiwe maooooombiiii
     
  6. s

    sacha Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana.Jaribu kiimani sasa...ukaombewe..
     
  7. lillies

    lillies Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    nakushauli usali sana
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kuota vibaya na kutembewa na vitu mwilini ni vitu 2 tafauti. Hebu badili mandhari ya chumbani kwako. Toa godoro nje uanike, nunua bedsheets mpya. Fanya usafi wa nguvu.
    Wewe mwenyewe uoge kwa sabuni ya kuua wadudu na uvae nguo safi ya kulalia. Then angalia kama hujaota vizuri na kulala kwa amani. Wakati mwingine unahitaji kujipa psychological treatment tu bila kwenda hospitali.
     
  9. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nadhani hata mimi kuna wakati niliwahi kuwa na hali kama yakwako. Kuna wakati unasikia kama mwili kuweweseka bila sababu, mara vitu kama vinatembea mwilini, usiku unastukastuka mara unaota maruweruwe mara moyo unaenda mbio.. Ila mi wala sikwenda hospitali. hiyo hali ilikujaisha tu yenyewe.
     
  10. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unahitaji maombi tu
     
  11. k

    kanyabukogoto Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahi kwa dr manyaunyau,umesharogwa tayari.ukichelewa shauri yako
     
  12. Princess Tee

    Princess Tee Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaota ndoto mbaya? How? Wakati wa usiku tu ama hata ukilala mchana?!!
    Mambo yako yanashindwa kwenda, unamaanisha nn hapo? Inawezekana pia ukawa na neurological au psychiatric problmz. Consult ur doc
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2015
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Coach vipi upo?Vitu vilipotea?
     
Loading...