Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani msaada wa haraka tafadhali.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ombeni, Apr 13, 2011.

  1. o

    ombeni Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simu yangu ni N79 ,ninapotumia line ya vodacom kuacess Jamiiforums inafunguka vizuri lakini nikiweka line ya Zain au Tigo haifunguki kabisa,naomba kuwasilisha Asante.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Inabidi uweke settings za Internet kuendana na SIM unayotumia.
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Simu yako ni ndogo kuweza kuwa na setting tofauti kwa wakati mmoja itakubidi kila unapobadili line ubadilishe na setting pia otherwise upate Nokia E-series
     
Loading...