Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani msaada tutani maneno haya

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by HAZOLE, Sep 29, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Naomba kujuzwa maneno haya kwa kiswahili maana lugha yetu hii ni changa lakini tata baada ya kuathirika kwa nchi yetu kutufundisha kwa kutumia mitaala na lugha za nje;
    1. Neno diploma
    2. Advanced diploma
    3. Degree
    3. Postgraduate diploma
    4. Masters
    5. Phd
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa ninayoyafahamu kwa uhakika;
    Diploma-Stashahada
    Advanced diploma-Stashahada ya juu
    degree-shahada
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    heshima kwako
     
  4. k

    klf Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Diploma = Stashahada, cheti
    Advanced Diploma = Stashahada ya Juu
    Degree = Shahada
    Master's Degree = Shahada ya Uzamili/ya Pili
    PhD = Shahada ya Uzamiv(f)u
     
  5. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kidogo kuna utata Cheti ni certificate!
     
  6. k

    kingmajay Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi ila hiyo cheti ni certificate kwa kikristo
     
Loading...