Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani msaada tafadhali gemu linanipita

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ambili, May 28, 2011.

  1. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kuna mtu anayefahamu website inayoonyesha gemu la man na barca anitumie link tafadhali, hapa nilipo sina access ya TV. Natanguliza shukrani
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    justintv.net halasfu ingia kwenye sports chagua fox or rai or sky....
     
  3. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimejaribu kucheki lakini sijapata channel inayoonyesha gemu, kama unalink ya mojakwamoja niwekee, mkubwa.
     
Loading...