Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani msaada pls!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by obi's, Jan 19, 2012.

  1. obi's

    obi's Senior Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani habari zenu? Jaman mm kazin kwang nilikuwa naubishi na wenzangu, kuhusu mahusiano ya mapenzi, je wangwana, ni vema m2 kuzungumza / kuwahadithia wenzake juu ya yey katembea na yule huyo, jana kalala na ni, tafadhar naomb mnisadie labda mm nabisha bure!
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kama hicho kwa mtu mwenye akili timamu,labda uwe chizi ndio utaunadi uhuni wako
     
  3. S

    SI RIZKI Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vema,ww unamakosa
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ni ulimbukeni...ila inategemea una umri gani na unayemweleza pia ana umri gani..
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    inategemea na umri na lini umefika mjini....

    kama una miezi tu hapa mjini hakuna atakekushangaa au kama ni teenager pia sio cha kushangaza
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Jamani mie huwa naskia raha sana kuwatangaza
    Natamani hata niwawekee lebo.

    Ni sifa kwa mmasai kuwa na mifugo wengi
    Ni fahari kuwatambua mifugo wako
    Ni uungwana kuwajulisha wenzio wasije wakaingilia mifugo yako.
     
  7. obi's

    obi's Senior Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mim wananilaumu kwa nin tukiw pamoja huwa siwasimlii habari za mahusiano yangu ya kimapenz, wala kuwatambulisha dem wangu, wala kumwita demu barabaran? Kiukwel mim huwa naona kuna maisha binafsi ambayo huwez kumwambia kila m2.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    HA ha ha ha
    Ujue umenitusi sana hapo kwenye red.

    :hurt:

     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mahusiano ni jambo nyeti sana na linawahusu wawili tu na haipendezi kuwahadithia watu kila jambo mnalofanya labda tu pale unapohitaji ushauri kwa jambo la maana au tatizo linapotokea ila mambo ya kitandani si ya kuyatoa nje.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna watu hata waki. . . . . . asubuhi/lunch time wanatangaza. Ulimbukeni tu.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    duniani kuna watu lol
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni mbaya mkuu, na haupaswi kufanya hayo mambo! Unajidhalilisha wewe na hao unaowatangaza.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukimuona mtu anatangaza kalala NA Ashura kesho sakina,mchana mwanamvua jioni Aziza ujue anawalakini ndio mana anataka ajisifie ili wamjue kama yeye kidume cha mbegu kumbe huko mwanzo na yeye pia watu walikua wanamguna sasa anafanya hayo ili aonyesha na yeye kwenye Madume ya Mbegu na yeye yumo, mwanamme Rijali hawezi ongea pumba kama hizo kama ni mtu mkubwa..
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kwenye vichwa vya habari muwe munaweka vidokezo!! siyo unaandika MSAADA PLZ!! .......kama hizo humu zipo kibao so wakati wa kuzisearch inakua tabu kinoma.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sio lazima awe si riziki
    Wengine tunasema tu
    Kwa kumbukumbu

     
  16. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    en benefit he receive by doin so????if not basi huyo ni absent mind
     
  17. obi's

    obi's Senior Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sawa popobawa.
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    MIA
    Source:??
     
  19. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    huo ni ulimbukeni huwa wanakuwa wawili huko halafu anayaleta kwenye public kufanya nini inabidi apelekwe jandoni akafunzwe
     
  20. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Hakuna tatizo lolote. Kwani tatizo nini hapa? unasema tu na unaeleza kila kitu. Unajua ukiwaambia inakuwa vizuri ili wasiingie kwenye mipaka yako.
     
Loading...