Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani msaada please!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgen, Jan 2, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi nisaidien kwa hili!! Nilisikiliza hotuba ya m***re iliyo na maneno mazuri na yakuvutia!nilikuwa naomba kama inawezekana kuna producer au dj atengenezee beat/midundo achanganye na verse za m7.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    sijakusoma kabisa mkuu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    bro namaanisha hotuba ya mh rice ilikuwa kama wimbo
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nyorosha MANENO BRODA, UNAJIUMAUMA NINI weye?...sema hotuba ya bwana jk:party:
    Hivi alikuwa anasoma kwenye makaratasi kama Msahafu ee?...kweli pale ukiweka beat unapata wimbo...:party:
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    haha!ha!ha! Teh!teh! NIDHAMU YA UOGA KIJANA ANAUZUNGUKA MBUYU. Afadhari umemtengenezea njia.
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    huyo m7 wa uganda? Du! Najiulia kama hiyo singo ikatengenezewa na video ya tukaona live anavo pafom stejini dah hii imetulia nimeipenda
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    haha!ha!ha! Teh!teh! NIDHAMU YA UOGA KIJANA ANAUZUNGUKA MBUYU. Afadhari umemtengenezea njia.
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haya ni matusi kwa mtukufu rais
     
Loading...