Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani msaada mniambie hakuna hotuba za karume muasis znz??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Doltyne, Jun 6, 2012.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi muhali gani yawezekana siko sawa ktk hili hasa kwamwenendo nionavy mimi mara nyingi ifika siku ya mwalim jk tunaona hasa ktk tv hotuba zake kwa sauti na video kwakumuenz mzee wetu lakini sijawahi kuona hata siku moja tv station ikiachia speech za karume zenye sauti yake mwenyewe mara nyingi huwa naona tbs huko zikwa namaelezo yamtangazaji km vile shabani kisu kamwe sijapata bahati yakumsikia huyo mzee aman, swali ni je inamaana hakuna kitu kizuri ambacho alikisema? Mzee huyu najiuliza au mzee alikuwa akipewa maiki yeye anamwaga matusi tu juu ya muungano eeh? Wadau michango yenu
     
Loading...