Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mnalikumbuka hili!.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Yegomasika, Oct 21, 2009.

  1. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Enzi hizo Tanzania tulikuwa na kituo kimoja cha radio, RTD. Piga ua ilikuwa lazima tu usikilize vipindi vyao vile vya ajabu ajabu kama vile,
    1. Mbiu ya mikoa
    2. Asilia salamu
    3. Ukulima wa kisasa
    4. Fimbo ya mnyonge
    Nakwambia ilikuwa shughuli haswa, mwenye kukumbuka vinginvyo aongezee.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah mkuu kweli umenikumbusha mbali enzi za vipindi km jioni njema, ila kinachonikuna ni kile cha michezo mbili kasoro bana home kwetu ilikuwa msosi wa jioni twala au unapakuliwa kuanzia mbili kamili basi mmetoka zenu wazee kucheza mpira ile njaa inauma mmekaa sebuleni ikifika mbili kasoro ikianza kale ka mziki basi mioyo inainuka mnajua sasa time imewadia. kuna mazungumzo baada ya habari, jpili kipindi cha salamu kwa wagonjwa, mama na mwana, habari na muziki, tehe kweli tumetoka mbali
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mama na mwana, kwa ambao kipindi tulikuwa watoto.
    Michezo ya kuigiza pwagu na pwaguza, mzee jongo na bi nyakomba.:lol:
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha majira, kijiji chetu...duu long time.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Chei Chei Shangazi

    "Kitendawili, tega".

    Kijaruba, hahaaaa Abdallah Mlawa aka mr Kijaluba.

    From me to you.....hapo unasikia soul music si mchezo.

    Siku ya Idd, wanapiga "Mpenzi wangu ninakupa, mkno wa Idd - by Sallum Abdallah".

    Zilipendwa. Mhhhh, mchezo wa redio. Mie niliishia ule wa wale watoto walienda kutafuta maji ya uzima ili baba yao apone.
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Du unakumbuka bado majina ya michezo ya radio, from me to you ilikuwa inarushwa na External service, hivi jamani hii station bado ipo?.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Huu wimbo kama sikosei ulikuwa ukipigwa kwenye kipindi cha TUMWABUDU MUNGU. Nilihangaika sana kuupata maana sikufahamu nani mtunzi. Siku moja niliangalia film moja inayohusu Dr mmoja huko Congo wakati wa vita ya II ya dunia. Jamaa alikuwa Mgeruman na maadamu walipigwa, basi na yeye alifukuzwa. Kabla ya kuondoka, walionyesha amekaa kwenye kinanda na anapiga huu wimbo/mziki wa Johann Sebastian Bach.

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=0SVuHV7suhQ[/ame]
     
  8. K

    Komavu Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bila kusahau tumbuizo asilia....captain wake akiwa uncle J nyaisanga.

    Utamsikia akisema haooo mwanakuja sasa waluguru...anaachia ngoma
    yao kidogo then utamsikia akisema aahh waluguru acheni hasira njooni pole pole
    then anaachia ngoma sasa.


    hahahahhahh...
     
  9. w

    wanugu New Member

    #9
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ndugu
    unakumbuka kipindi cha uhamiaji? mikingamo?
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kulikua na kipindi cha Mkulima wa kisasa na ule wimbo wake wa kuanzia kipindi, mkoa kwa mkoa, na kile kipindi cha asubuhi ikiwa ndio inafunguliwa saa kumi na moja alfajiri cha Inueni Mioyo, Mgeni wetu na kipindi cha michezo na ule wimbo wake
     
  11. H

    Haruna JM Sauko Member

    #11
    Oct 22, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulikuwa na kipindi cha matukio ambacho kilikuwa siku ya jumapili na jumatatu shule nilikuwa sikipendi kipindi hiki kwani kilikuwa chanikumbusha kesho shule. Uncle J. Nyaisanga na kipindi cha misakato humo kulikuwa kunapigwa nyimbo mpya za DDC mlimani park, tomatoma, Uda jazz, Juwata Jazz, Orchestra makasy na nyingine nyingi huku akikutajia wanamuziki husika katika bendi. marehemu Michael Katembo alikuwa na vichekesho katika kipindi hicho, kipindi cha mikingamo wakati wa uhujumu uchumi nilikuja kusikia kuwa kilitumika kubigana majungu, halafu kulikuwa na kipindi kilicho kuwa kinaendeshwa na mkurugenzi Mzee David Wakati. halafu kulikua na external service huko ndo kulikuwa na nyimbo za kizungu na kilikuwa chaendeshwa kwa ung'eng'e. na nikikumbuka watangazaji kama akina Sekioni Kitojo, Ahmed Jongo, Charles Hilary, Abisai Steven Ben Kiko (huyu alivuma sana wakati wa vita vya uganda na taarifa za vita watu walikukwa wakikusanyika redioni kusikilliza anatoa habari gani) Mambo ya zamani wakati mwingine yanaleta burudani kwa kweli. Si vibaya tukikumbuka katuni za chakubanga na company yake ya akina chupaki.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Uncle J na Club Raha leo show....duh
     
  13. C

    Cool Member

    #13
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndugu, kuna kipindi cha KOMBORA alfajiri saa kumi na moja. E bwana ee nilikuwa nikisikia tu kipindi hiki moyo unaanza kwenda mbio. Maana naogopa kibaridi cha kule kwetu na wakati huo kipindi kinanikumbusha kuwa kumekucha inabidi niamke kwenda shule. Ukifikiria baridi iliyopo na mwalimu wa zamu ni mkali si mchezo . Henzi hizo waalimu wanapitia JKT ni wachungu mno. DU! ee BWANA EE. Si mchezo.
     
  14. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    bila kusahau mkoa kwa mkoa
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mahokaaaaaaaaaaa..............
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na zile saa za taarifa ya habari midundo ya ngooma kabla habari haijasomwa
    na matangazo ya vifo na kimlio chake
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Chaguo lako.zile nyimbo zilikuwa zinanikosha kweli!
     
  18. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu hicho mwenyewe alikua Michael Katembo,ila baadae alikua anasema Katembo usijesema ni mdogo kihivyo bali ni jitembo haswa,...haaa
    Kwa wale tulosoma mikoani ukitoka shule ile mida ya sita unusu kuwahi msosi m kisha urudi kwa shule unafika home unakutana na MALENGA wetu,.dah njaa inauma zaidi ,...lol
     
  19. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    madaraka mikoani.chakula bora na wimbo wake toka kwa mzee makongoro "kuleni chakula boraa,.. pakulala utajua mwenyewe,.....
     
  20. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #20
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaa....mkuu umenikumbusha enzi hizo nipo kijijini kwetu na Redio yangu ya minga. Mimi nilipenda vipindi vya Tuimbe sote enzi ya komba akiwa kijana. tumbuizo asilia, wapi MARIMA NDELEMA? Yupo kweli!
     
Loading...