Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mmeyasikia haya!!!!!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by duda, Mar 23, 2011.

  1. duda

    duda Senior Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asubuhi nikiwa naelekea kazini, nikaona magazeti mengi tu moja wapo likanivutia na gazeti hilo ni RISASI nikaona KIAMA nikataka kujua kulikoni??????????

    Niliyoyakuta huko ndani wana JF huwezi amini macho yako. Kuna muumini mmoja wa dhehebu la EAGT ameoteshwa na Mungu kuwa tarehe 21 May ni siku ya KIAMA, hivyo watu tujiandae, pia ameeleza kuwa ndio maana babu wa Loliondo katumwa ili kuwaponya watu. nae baada ya kuoteshwa akaamua kumsimamisha binti yake shule ili ajiandae vema kwenda katika ufalme wa Mungu.

    hakuishia hapo amesema kama hii haitatokea basi apigwe mawe mpaka afe kama manabii wengine wa uongo walivyofanywa.

    jamani twaenda wapi???????? Tafakari!!!!
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    inawezekana sio mzima. akimbizwa hospitali ya wagonjwa wa akili haraka mno kabla hajaeneza hiyo sumu yake.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    MMMh kila mtu sasa anaoteshwa na mungu Duh, nakumbuka mwaka 1984 uvumi wa mwisho wa dunia ulienea saaana na watu walitishika mnoooo naona mambo yale yanajirudia sasa
     
  4. duda

    duda Senior Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inatisha sana na kusikitisha, yn aliposema apigwe mawe mpaka afe, nilisikia kusisimka mwili. jamani lbda kweli??????? mh!!
     
  5. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nyinyi hayo mwayaona mapya? Mbona hawa jamaa wanaitangaza hiyo siku tangu kitambo? Kamaunatoka ubungo bus terminal upande wakulia karibia na geti kuna bango kubwa lipo zaidi ya mwaka sasa lina tangaza hiyo siku. Wanakanisa lao ambalo limefanya huo mjadala kuonekana mkubwa huko kenya, niliona kwenye kipindi kimoja cha KBC.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya haya magazeti ya udaku huwa siyasomi
     
  7. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Halafu wana jamii hivi tunajiuliza kweli " kwa nini haya madai ya kuoteshwa na mungu, ama kuwa mwisho wa dunia unakaribia au mti fulani dawa ya magonjwa sugu" yanatokea upande mmoja tu wa Imani? (kama si KKKT, basi EAGT, au RC) lakini si Muslims??(Shia, Ahmadiya, Sunni, Ibaadhi)??? Hebu tutafakari jamani???
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,580
    Trophy Points: 280
    Ina maana wewe unajifanya ni kipofu au ni kiziwi kwamba humwonagi sheikh Yahya akitabilia watu vifo, na ndio anaempa majini Rais wetu ili yamlinde? unajifanya ulijuwi hili? na hawa wanaosema wanatibu kisunna ni kina nani? usipende kuongea kama kasuku, kabla ya kupost kitu ni vyema ukaushirikisha ubongo wako kwanza.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ningepata nafasi ningemuuliza hivi, kabla ya hiyo May, Jesus atashuka lini? Kwani kabla ya kiama Jesus si atakuja duniani?
    Sijui uso wake atauficha wapi baada ya hiyo tarehe yake kupita.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,580
    Trophy Points: 280
    Ina maana wewe unajifanya ni kipofu au ni kiziwi kwamba humwonagi sheikh Yahya akitabilia watu vifo, na ndio anaempa majini Rais wetu ili yamlinde? unajifanya ulijuwi hili? na hawa wanaosema wanatibu kisunna ni kina nani? usipende kuongea kama kasuku, kabla ya kupost kitu ni vyema ukaushirikisha ubongo wako kwanza.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Apimwe akili kwa hospital halafu akanywe kikombe kwa babu
     
  12. c

    chante Senior Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sishangai sana,coz kuna wale wasabato masalia walitabiri hvyo!ila nafarijika sana kuona watanzania wenzangu wakimpangia yesu siku ya kurudi!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    dah! Ukstaajab ya musa, utaona ya firauni! Hawa wana2ona akil ze2 ni km za kwao??. Hv huyo mungu kw nn acjtokeze kw kla m2? Ina mana wngne ha2sal au??
     
  14. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Source ya Info haijatulia ...
     
  15. S

    SELEWISE Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaleyale ya kibwetere aliwachoma waumini wake akidai ni mwisho wa dunia, wafe waende mbinguni wapii hadi leo? hivi inakuaje binadamu mwenzako anakushika akili kiasi hicho?kiama kipo lakini kwa siku anyoijua mwenyewe Mungu si binadam,km huyo babu anayetangaza kiama ni 21 May,nadhani nati nyingi tu za ubongo wake zitakua zimekatika...
     
  16. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu mtu ana tofauti gani na wale jamaa waliopiga kambi pale JKNA wakisubir safari ya ulaya bila ya visa?
     
  17. One and Only

    One and Only Senior Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Haya mambo hayajaanza leo, aliyafanya Kibwetele wa Uganda akaua watu, maisha ni magumu sana, so hayo ni ya kawaida sana:angry::angry::angry:
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Kama unaamini kuwa kikombe cha babu kinaponya kwa nini ushangae mtu kuoteshwa kuwa kiama kinakuja??? Waumini wa babu mwaminini pia huyo
     
  19. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo wale wanaojiandaa kugombea uraisi 2015 imekula kwao?? Lol!
     
  20. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    '..... kesheni mkiomba kwa shangwe kuu kwani hamjui siku wala saa....'
     
Loading...