Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Mmeisoma hii???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dena Amsi, Sep 23, 2010.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Naileta kama ilivyo kutoka wazalendo!!!

    09-05-2010, 09:48 AM
    Mack Fish[​IMG]
    Junior Member
    Join Date: Aug 2010
    Posts: 26


    [​IMG] JAMII FORUMS INATUMIWA NA CHADEMA VS KINANA.
    Kumekuwa na mashambulizi ya mara kwa mara kwa Mwenyekiti wa kampeni ya CCM bwana Kinana.kashfa na mashambulizi haya yamekuwa yakija kila mara kwenye mambo binafsi.kwa utaratibu huu bwana Jamii Forums imepoteza muelekeo kwa kuwa chombo kinachotumiwa kukashifu watu bila sababu.
    __________________
    Vijana Zaidi
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Huyu ni mmojawapo wa mamluki-wa-mtandao wanaotunga hoja za kipumbavu kuja hapa kutusumbua. JF ina WATU MAKINI, na CHADEMA haihitaji JF kufanya kazi ya kampeni za maji taka, kama inavyofanya CCM.

    Huyu ni wa kumpuuza. Ningekuwa Mod ningempa BAN ya mwezi mmoja, ashike adabu. Tena si Nick Ban, bali IP Ban!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Watatunga sana mwaka huu lkn Ushindi upo Chadema
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mnahangaika nao kwanini? Achaneni nao waendelee kujisifu na kutetea ufisadi. Kuna dogo mmoja anatumia jina lile lile hapa na kule na maramnyingi anawatetea mafisadi alilalamika juzi kuwa alikuja hapa tukamponda. So mkuu ni kuwapuuzia tu hao jamaa!
     
  5. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,876
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa hakuna usawa katika kusambasa habari (tumeshuhudia TBC na wengine wlivo bised) njia pekee ni kwa walio na mawazo yanayoelekeana kuwa na ka jukwaa kao.Michuzi blog haitoi nafasi kwa wapinzani wa CCM na mara mbili nimesoma sas makala za Mjengwa na naona nahitilafiana nae.
    Hivyo ni wazi JF itakuwa ni jukwaa la watu wanaoelekea njia moja.
    Tuvumiliane.
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,738
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Huyu ni Kinana mwenyewe!
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana ni mwizi wa mali yetu ya asili na pia jasusi ni lazima tumseme ingawa anatumia hicho chama cha CCM kama ngao ya kuficha madhambi yake!!
     
  8. ismase

    ismase Senior Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikujua kama JF ni ya CHADEMA.
     
  9. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatudanganyki 2010
     
  10. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna hoja hapa. Let me go to another thread.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    another UPUPU

    the guy is AUGUSTEEERZ.
    wapo wengi humu kama mchanga vile

     
  12. MAWANI

    MAWANI Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kamwambia JF ni ya Chadema? Mbona watu wanachangia kwa uhuru? Tatizo ni kuwa CCM hawataki kukubali kuwa wananchi wamewachoka. Kwa akili zangu, nawashangaa wale wanaoshabikia wizi, ufisadi, na unayanganyi wa mali za umma. Mimi mwenyewe ni mwanachama wa CCM lakini ninakerwa na matendo yao. Na kwa taarifa yenu, Wanaoiunga mkono CHADEMA siyo wanaCHADEMA tu, ni watanzania wenye uchungu na nchi hii inavyendeshwa kihuni. Mack Fish Anaweza kutwambia kwa mfano lile tangazo la Policy Forum kuhusu madini kwanini limepigwa marufuku TBC1?
     
  13. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi jamani kuna kampeni ya uchaguzi wowote ule ambayo hauna rafu hata kidogo. Nadhani hata uchaguzi wa Pope wanatiana vijembe kidogo. CCM walianzisha kashfa dhidi ya Slaa ingawa zimegonga mwamba hata Usalama wa Taifa unakiri hili.
     
Loading...