Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mliosoma shule za academy, st na international schools. Nisaidieni........

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by SIMBA WA TARANGA, Mar 8, 2012.

  1. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada plz nipeni maneno yafuatayo in English.
    -Chenza
    -Filigisi
    -Makongoro
    -Kidumu Chama Cha Mapinduzi
    -Ungo wa kupepetea mchele.
    -Chapati
    -Mishikaki....
     
  2. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mishikaki-Blochet
    Kongoro-oxtail soup
    KidumuCCM-Viva CCM
    Chapati- pan cake
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    =barbeque

    sijasoma academy,nimejipendekeza tu
     
  4. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Chenza is tangerine
    chapati is chapati ( this is because it has indian origin )
     
  5. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Filigisi is chicken Gizzard
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, inaelekea ni mzoefu wa hoteli za kitalii
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko juu bro, You sound like a Dictionary. Nahisi hapa JF hakuna wana chama wa magamba, mbona hawanipi slogani yao in english? kama wapo, basi wote ni akina mwanaasha.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Iyo ingine aka yake unaweza sema Long live CCM hii huwa inapendwa sana na Macomrades/Camarade
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii nyingine nimekwama, kumuuliza mtu " Wewe ni wangapi kuzaliwa" in english
     
  10. G

    Gambaz Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf oyeee
     
Loading...