Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mlioko huko Mzumbe tafadhali tupeni ukweli wa madai haya mazito

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lunyungu, Nov 9, 2009.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hii nimeitoa gazeti la mwanahalisi Jumatano November 4-10, 2009.
    kati ya mawaziri waliokuwa na kashfa ya kujipa cheo cha udaktari wa falsafa (Dr.) wawili wameanza kukata shule Mzumbe University wakisomea degree ya uzamivu ya falsafa. Aidha wakufunzi 12 Mzumbe waliokuwa na PhD zenye utata wamevuliwa.
    orodha yao ni kama inavyoonyeshwa hapo chini. Ukitaka kuhakikisha soma current propospectus ya Mzumbe University utaona wameandika wana masters tu. pata majina kamili.
    mawaziri wanaosoma Mzumbe ni
    1. Emmanuel Nchimbi
    2. D. Kamala
    wakufunzi waliovuliwa PhD zao ni pamoja na
    1. D. Kamala
    2. Moses Warioba
    3. Christopher Sotta
    4. Aestarch Kiwango
    5. Colman Riwa
    6. Leonard Shio
    7. Mujwahuzi Njunwa
    8. Prosper Ngowi
    9. Benard Nsana
    10. Gabriel Elisante
    11. Didas Mrina
    12. Raphael Habi.
    regards,
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo Moses warioba si aliwahi kuwa Deputy chancellor hapo MU?hii nayo kali sasa!!!hao wanasiasa wawili hapo juu hawana cha kusoma wala nini wanasubiri Phd za kupewa tu...hv Nchimbi ana Muda wa kusoma kweli??hilo hata akilini haliniingii kwa sasa tunaomfahamu Nchimbi tusaidiane katika hili.
     
  3. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aibu nimepataa aaa kosa la mesenja kaleta aibuuuuuuuuuuuu
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii ni weakness ya systems za nchi hii.yaani mtu mpaka amekuwa mhadhiri for years leo unamvua u Dr. this is nonsense
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyu Warioba ndio alikuwa makamu wa Chuo miaka mingi na ndio maana graduates wa MU wengi ni vihiyo!!Sasa hawa jamaa kuna utaratibu gani kuhakikisha wanarudisha stahili waliokuwa wanapata kana vile wana PH.D na kumbe hawana? Hii ni sawa na kosa la jinai la EARNING MONEY BY FALSE PRETENSES!! Hawa wanastahili kupelekwa lupango whether ni wanaMtandao au la!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hiki kilikuwa kinaitwa chuo cha uongozi na maendeleo. dada na kaka wa magogoni. Kwahiyo Warioba ni victim wa mabadiliko yanayoendelea.
     
  7. n

    newazz JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hizo Phd feki, hawakupewa na MU, kilichopo ni udhaifu wa ambao Tanzania ni ujanja wa kipuuzi wa kufoji kila eneo. Ukifanya tathimini utakuta maeneo mengi yana kashifa, ila kawaida ya watanzania , kama mtoto wa shangazi anakula basi haina shida, nongwa mwanaharafu akigusa.

    Tanzania uozo juu ya uozo, nenda taasisi yeyote.

    Hofu yangu isije ikawa hata mabomu na mizinga na minyambizi ya kulinda nchi nayo vihiyo, basi Osama atatesa kila eneo.
     
  8. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Mkuu si kweli kwamba wanafunzi wa mzumbe ni vihiyo hilo nakataa labda kama una sababu binafsi
     
  9. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I cant suggest to my relative to attend Mzumbe,where he/she can be taught with a guy with a fake Phd
     
  10. m

    mpeter Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nashukuru sama Jamii Forum kwa kutupa watu wanaoweza kutafiti hasa kuhusu Elimu.Elimu ya Tanzania inazidi kushuka kutokana na watu kujipa au kununua udaktari.Nalionea huruma taifa langu,Naamini ni wasomi pekee wazalendo ndiyo wanaoweza kunusuru Taifa.
     
  11. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aerchbad kiwango ni marehemu kwa sasa..
     
  12. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ndio maana kipindi fulani ilipoletwa hoja ya kipi bora kati ya UDSM na MU kuna watu waliiponda sana MU kwa kigezo cha walimu waliopo hapo,ila bado tu watz tukabisha. Haya sasa mambo ndio hayo yanajifunua. Mwenye data za walimu wenye PhD fake UDSM plz amwage hapa tuone!
     
  13. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sheikh...inawezekana si vihiyo maana conclusion ya ndugu yangu hapo juu ni kali sana na inauma ila sasa kama una wahadhiri kibao wenye elimu za kughushi basi kwa kweli unashawishika kuamini hata zao la hawa wahadhiri ni uozo...pole najua imekugusa!
     
  14. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    hutapata hata mmoja labda Dr.Amani aliyeichukulia mahakami baada ya Proff. Osorro kumng'angania kwa miaka kadha lakini naye pia alistahili kupewa.

    Ila ngoja tusubiri huenda wapo?
     
Loading...