Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mkipewa pokeeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by drphone, Jan 22, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndg wanajamii na jamii kwa ujumla mwaka huu ni mwaka wa uchaguzi nakunakila dalili za takrima za wazi kabisa so ushauri wangu ukipewa khanga pokea ukipewa fulana pokea ukipewa pesa pokea yani usikatae kabisa kwani wametubia ili wajewatukaangee kwa mafuta yetu wenyewe ili kuwakomesha takrima tuchukue na kura tusiwape na mwisho wa uchaguzi tuwazomeee hatudanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ngoooooooooooooooo
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pokea??, unajua vilipotoka ??
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    ufisadi na jasho la walipa kodi
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thidanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    yep tupo pamoja lazima tuzile na atudanganyiki
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    pokea mazaga, bt kura mpe mwinginewe..short and clear!
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante kwa kuelewa point yangu chukua tano
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kupokea rushwa ni kuwa sehemu ya tatizo.
     
Loading...