Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani MKIBAKWA msioge!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, May 10, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Madaktari wamewatahadhirisha watu wanaobakwa kwamba wakishatendwa hivyo wasioge au kubadili nguo kwa sababu kufanya hivyo kunapoteza ushahidi muhimu wa kumtia hatiani kisheria mbakaji.

    Imeelezwa kuwa mtu akibakwa, anapaswa kwenda Polisi haraka kupata fomu namba tatu (PF3) na awahishwe hospitali ya wilaya ambako atapewa matibabu ikiwa ni pamoja na dawa ya kuzuia maambukizi ya virusi vya ukimwi (VVU).

    Dawa ya kuzuia maambukizi ya VVU inayojulikana kama PEP, inaweza kufanya kazi endapo tu mwathirika atapewa ndani ya saa 72 baada ya kubakwa kama kabla ya kubakwa hakuwa na maambukizi.

    wasichana na wanawake wengi wanaofika hospitalini baada ya kubakwa na kunajisiwa, huwa wamepoteza ushahidi kwa kuoga na kubadili nguo walizovaa wakati wakibakwa. Wanawake wengi hufika hospitalini wamechelewa na hivyo kuwa katika hatari kubwa ya kupata maambukizi ya VVU.

    Kesi nyingi za ubakaji zimekuwa zikikosa ushahidi wa madaktari, kwa sababu aliyebakwa anatakiwa kupelekwa hospitalini akiwa na nguo zake na ‘uchafu', kwa sababu ushahidi wa Polisi na daktari kuwa tendo la ubakaji limefanyika ni nguo alizobakwa nazo mwathirika.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa hata kama asipooga kama huyo mbakaji alitumia condom...would it really matter??
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Yep it matters.
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    duh hii inawahusu wengine... napta 2
     
  5. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Hata ww inakuhusu, ukaelimishe na wenzio
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Angel Nylon hata na wewe pia inakuhusu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inamhusu kila mtu either directly or indirectly.
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    sina mwenzangu kwa hyo stil hainiusu..
     
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tabia yako mbaya pm yangu hujaiona
     
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nimeelewa ntafanya hivo
     
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    ah jaman mbona cjaichek bado, ka vp nitupie nyingne..
     
  12. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    umeelewa kwel wewe??? Ata siamini, ngoja nije nikujaribu nione ka utapatia kufanya yaliyoxemwa...
     
  13. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We kweli mtotowamjini. Hivi ulishasikia wapi mtu anabaka kwa kutumia kondomu? Anakuwa amejiandaa kiasi gani kubaka? Lol, this is really funny
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaaa!!! Umenifurahisha sana Bombu.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Umesikia beibe nasty ni test tube hadi ukamfanyie majaribio?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanabakwa na ndugu zao, waume zao, marafiki...kuna wengine wanakua prepared.. kwani what is kubakwa? kubakwa ni pale mwanamke anaposema hapana hata kama alisema ndio kaabla na akalazimishwa...hiyo inaweza kutokea hata kwa mume wake...so whats so funny there:wink2:, uuliza mapolisi watakuambia kuna wabakaji wanatumia kondomu kwani wao hawajui kuna ukimwi
     
Loading...