Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Jamani mke wangu,huu ni ulafi!!...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 21, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    . . . . Ilikua ni leo wakati nimerudi mapema baada ya kwenda kijiweni na kukuta leo hakuna kibarua cha kuponda kokoto,tajiri alikua hajapata tenda.Nikaja mpaka home na kujilaza kwa machungu nikijua siku ya leo itakua ngumu sana,si hakuna hela ya kula!Wakati nipo ndani wapangaji wenzangu walijua sipo,pembeni ya chumba ninachoishi nimepakana na jamaa mmoja ambae ameoa,muda ule jamaa hakuwepo,alikuwepo mkewe.Ndipo nikiwa ndani nilisikia yule mke wa jamaa aliepanga chumba kinachopakana na changu akipata mgeni.Mgeni yule alikua ni dada ambae baada ya kumsikia sauti nikamfahamu,nyumba tuliyopanga haina siling bodi hivyo nilisikia yote waliyoongea. . . . . . . . .Yule dada mgeni baada ya salam na story kidogo akamwambia mwenyeji wake,"Mwenzangu ndoa yangu inanishinda" mwenyeji akamwuliza,"kulikoni?"dada mgeni akajibu "Si unajua ndoa yangu na mume wangu mlokole inatimiza miezi sita kesho,mh,yaani mimi na mume wangu kila tukifanya mapenzi,akipiga bao moja tu hataki kurudia,nikimwambia sijatosheka ananiambia,mke wangu maandiko yanasema tuwe na kiasi,tukizidisha ni ulafi.Na imekua ndo kauli yake kila siku,mi nimechoka"!Yule mwenyeji alitoa mguno wa mshangao kisha akampa pole,walizungumza mengi ila mwisho yule mke wa mlokole alisema "nampa miezi 6 asipojirekebisha ataisoma namba"kisha nikasikia mlango unafunguliwa kukawa kimya. . . . , .Nikajiuliza;hivi na ushamba wangu kumbe box manyoya nayo inaliwa kwa kiasieeeee au nyie mnasemaje waungwana?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    walokole kwa ngono
    hawana washindani
    hii story tu
    uliza uambiwe
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Eiyer, nakubaliana na The Boss, lol! Except that kwao ni tendo la ndoa sio ngono.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mhm...huyo anapitiwa mbavuni sasa hivi...mke anataka yeye anaringa. atawapa wanaotaka raundi nyingi
     
  5. N

    Nyukibaby Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaziii ipooo!!¿ Ni napita tu miye simo!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Huu ni mtazamo wako,lakini una makengeza!Unawajuaje wote?Hii sio hadith ni jambo limetokea leo!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Tendo la ndoa ni ngono,tofauti ni jina tu.Mtazamo wa the boss una makengeza!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Itakula kwake,na hivi wanasema eti wapo wanaozisimamia kama baiskeli!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hi hny!
    Nafikiri ulokole has nothing to do with the man's libido. Ni mchovu tu basi, ila kwa vile they know how to quote verses in almost everything basi katumia hiyo chance kufichia udhaifu wake. Mbaya kwake kwakuwa, the wife hasn't buy that one!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    mchovu kama nanihii...lol
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kama The Booooooo.... malizia basi!
     
  12. B

    Bob G JF Bronze Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanawake wengine ni balaa. ukiwa legelege imekula kwako
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Point of correction; sio wanawake wengine; bali wanaume wengine wachovu!

    Wewe uingie tu halafu umalize na huwezi rudia cha pili then unalaumu wanawake, shame on you. Be man enough to admit n work on ur shortcomings n stop blame ur spouse!
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Muda si mrefu mume mlokole atajikuta analia na moyo maana wasiokua na kiasi(walafi) watamsaidia kazi!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaah!! Una uzoefu nao?
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tendo la ndoa na ngono kuna tofauti gani?
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mhh Kazi ipo, kama k#t*mb@n@ kuna kiasi. Anajitafutia kwa makusudi kusaidiwa na vidume vya mbegu.

    Bazazi!
     
  18. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Hawa walokole inaonyesha wanapenda sana ngono,kuna mmoja tuna fanya naye kazi kaolewa juzi kati akiwa na mimba ya miezi 6,nikajiuliza ina maana hawa walikua wana fanyana kabla hawajaoana,yaani hadi noma maana ana wiki ya tatu tokea wafunge ndoa mtumbo huoooo.
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The Boss, unaongea as if u r soooo sure! ngoja mama lwakatare akusikie, thimooooooo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Hi swt!Yes jamaa anaweza kuwa ni mchovu au akawa kweli anayachukuli maandiko kihivyo. . . . Nina uzoefu na hawa watu!
     
Loading...