Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mke wangu amekiri alinisaliti!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba Erick, Jan 19, 2012.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hellow wana-mmu. hali inamwumiza sana alikuwa na mpenzi alimsomesha mpaka form six na kumgharamikia kila kitu na alipomaliza alimfungulia duka la vipodozi akalifilisi kwa kuwahonga wanaume ndipo alipoamua kumfurudisha kwao, alikaa miezi miwili na alilazimisha kurudi baada ya mda mfupi alipata ujauzito ambao alidai ni wake. Mwisho alizaa mtoto wa kike na jana katika hali isiyo ya kawaida mke wakd amekiri alipomrudisha kwao alimsaliti kwa kutembea na mwanaume aliyekuwa naye mwanzo. Anataka kumwacha familia inakataa ushauri wenu tafadhali
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    muache kwani umeoa na familia yao.. chukua hatua toka nduki sana..
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Title yako inasema ni wewe lakini kwenye maelezo umemwelezea mtu mwingine... em nyoosha maelezo bana usaidiwe mawazo
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Duh, kuna vitu vinachekesha! Afu vinahuzunisha!
    Hakuna ushauri hapo
    Apime kina anachoweza kuzama aendelee.
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Atakuwa anampenda sana huyo binti maana otherwise asingekuwa na kigugumizi, nashauri asimwache
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ushauri gani anataka?
    Either he is in or he is out.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    For christian mkuu samehe tuu!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhh!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa hapo anataka ushauri gani? au anataka aabiwe msamehe kitanda hakizai haramu? au unataka kusema unawapenda sana wazee wa huyo kicheche huwezi kuwakatalia japo kua mtoto wao kicheche? ebu jikaze kiume mwanamme anatakiwa awena mamuzi ya kiume....
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah kwa mtu mwenye maamuzi hapo angeshachukua maamuzi kwa kuwa si kila kitu kinahitaji ushauri.
     
  11. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka cha msingi ni ushauri hili tatizo ni la mdogo wangu na sii utani
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mambo mengine bana!
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ilikuwa inatosha kumwonyesha huyo ni mwanamke wa nmna gani. he was so blind and naive.
    Mpe pole lakini ameyataka mwenyewe:A S embarassed:.
    Ila sasa amemjua ni mwanmke wa aina gani, kwa hiyo achukue uamuzi akizingatia hilo.:shock:
     
  14. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli ndugu ila wazazi wa kijana wamekataa na wamemwambia binti kuwa wanamtambua yeye tuu na kama kijana atamuacha na kuoa binti mwingine atafute wazazi wake wapya na wala asikaribie kwao
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ina maana hawa wanaume aliokuwa akiwahonga mpaka akafilisi duka hakuwahi kutembea nao? Kwa hiyo kimsingi shida siyo kutembea na wanaume bali ni kutembea na mwanamme aliyekuwa naye mwanzo. Sasa kama huyo bwana aliweza kumsamehe kwa kuwahonga na inawezekana kutembea na wanaume wengi mpaka wakafilisi biashara yake kwa nini ashindwe kumsamehe sasa kwani inaonekana ame-improve sana kwa kutembea na mwanamme mmoja tu.
     
  16. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kinachosikitisha ndugu wa msichana nao wanatishia kwa imani za kishirikina kwani huko tanga usaliti kwao ni jambo la kawaida
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Amsamehe tu waendelee na maisha!!
     
  18. M

    MAPINDUZI75 Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwenye mapenzi hakuna ushauri, Mapenzi ni watu wawili tu!
     
  19. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mambo ya mapenzi huwa ni magumu sana jamani na huwa hayanaga ushauri kabisa.katika hili wenye nafasi ya kuamua nini kifanyeke ni hao wawili.wengene kuanza kutoa uamuzi wa nini kifanyike mtazua balaa.huyo jamaa na huyo binti wanapenda hvyo waamue nini wafanye wengine yetu macho na masikio.
     
  20. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Fanya maamuzi magumu maana ukweli hukuweka huru ila mwanzoni hukuumiza saaaaaaaaaaaaaaana tu
     
Loading...