Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani mke wa m2

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fimbombaya, Apr 11, 2011.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    heshima kwenu jf!naomba mnisaidie kujinasua kwani kwa juhudi zangu nimeshindwa.mwenzenu nimejikuta nikiangukia ktk mtego wa mapenzi na mke wa m2 baada ya vishawishi vyake vya mda mrefu, hata kufikia hatua ya kutaka kuondoka kwa mumewe kwa madai kuwa ana ujauzito ambao anadai mi nimehusika akidai nikaishi nae kwe2.jamani ushauri na uzoefu wenu utumike kunisaidia.
     
  2. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana,
    achana kabisa na mke wa mtu tena kimbia sana hata nyuma usiangalie la sivyo yatakukuta kama aliyosimulia leo maty leo,
    soma thread ya leo imeandikwa kufumaniwa
    naamini utaelewa knn nakwambia kimbia sana na nyuma usiangalie.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pole kwa upumbavu wako...

    Just wait uone tamu wa kula hiyo ndito aisee
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Mpigie simu mumewe umwambie kuwa mkewe si lolote na si chochote bali ni kicheche mtu.
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mbona umechelewa kuomba ushauri? Muda mzuri wa kutuomba ushauri ulikuwa ni ule wakati wa vishawishi vyake. Saivi yamekorogeka ndo unakuja. Tuanzia wapi? Tukiyaacha yatuliye yatachujika vizuri ila kwa yalivyo sasa, tukiyachuja yataingia na vumbi...
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!mke wa m2 sumu kijana,acha acha acha kabisa,mtoe kabisa akilini,ona aibu,heshimu ndoa ya m2!laana hiyo.pole sana
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Subiri kichapo na kuhama mjini!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulivyokua unatembea na mke wa mtu uliona sifa eh?!Nenda kajitambulishe uombe kua mume mdogo!
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sa tukupe ushauri gani jamni we endelea nae liwalo na liwe
     
  10. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajifanya mjanja KUTAFUNA WAKE ZA WATU EEH?

    Ngoja jamaa akuendee Kogoma huyu jogoo wako atageuka KIDAGAA cha kigoma.

    Yaani wanawake walivyojaa hadi wa akiba wewe unaamua kutafuna vilivyotengezwa.

    mimi nikikukamata, nakata kotodani moja na kichwa cha jogoo wako, naweka babique na kukupa utafune k*****babako.

    Unaona stareheeee, ngoma ikinasa hata kikombe cha babu hakitakusaidia.

    usifikiri sifa kutafuna wake za watu, je wako AKITAFUNWA utafurahi.

    mtu km wewe ukikamatwa naweka watu km 15 wakupumulie kisogoni kwa muda wa masaa 24 ndio wakuachie
     
  11. k

    kamimbi Senior Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una mke au girl friend, jitahidi umwambie kwa maana kwamba agundue kuwa unasumbuliwa na mke wa mtu, then afanye kama kumtishia kuwa anainglia mahusiano yenu, na amtishe kuwa atamshitaki kwa mumewe; pole na koma kutongoza wake za watu.
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Subiri kichapo kama sio ki**ro tu!!!:bored:
     
  13. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kasome thread yangu halafu uchuje faida na hasara then uchukue hatua. wanawake single walivyojaa we unaenda kubeba cha mtu nikifikiria kinachoweza kukupata naziba macho
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    huyu bwana ndio kaingia leo JF afu anakuja na hoja ya kutembea na mke wa mtu,nadhani mombasa ndio panamfaaa kuishi au zanzibar.NASEMA HIVI JF HAPAKUFAI LABDA UBADILIKE.TUNATAKA MAMBO YA KUJENGANA SI KUIBA WAKE ZA WATU
     
  15. Garmii

    Garmii Senior Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jipu hilo limepasuka!
     
  16. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ila msiba wa kujitakia hauna kilio...wahenga walisema pia mimi nasema ukiomba utendewe haki basi uje na mikono misafi nikiwa na maana jitakase kwanza ndo utakaswe. Achana na mke wa mtu ni sumu pili usubiri ujue kama kweli huyo mtoto atakayezaliwa ni wako au la tatu umwambie mumewe kwamba mkewe anatoka nje ya ndoa na wewe na unaomba samahani. Si lazima muonane ila waweza weka mipango ya kumpa habari
     
  17. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Suburi mpaka hapo mwenye mali atakapokuvunjia yai vinza ma****ni!.
     
  18. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi amesitisha kukupa za matunzo nini?

    Ukome kupenda kufichwa mapajani.......ningekuwa mimi kukufuma one day nakuhasi mbele ya kadamnasi

    Kula kona fasta chijana kabla hujabemendwa....mke wa mtu baba bora sumu utapiga maziwa
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati unamtia mimba hukuomba ushauri sasa hivi unaomba ushauri wa nini? mkaribishe kwenu muendelee na mapenzi kama na wewe umempenda,eti kakushawishi, ina maana wewe huna akili zako mpaka ushawishiwe ufanye kitu ambacho hukuwa na ridhaa? haya pole mwambie wewe hukumpenda ila ulitaka kumtumia tu ili akatulie na mumewe
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Du wanaume mnavyoumia wake zenu kuliwa, l wish mgeumia hivyo hivyo au at least nusu yake nyie (waume wa wake zenu) kuliwa na mabinti/ wanawake! Yaani dunia bila ngoma ingewezekana!

    But nyie waume wa watu mnapenda kuibiwa, why??????
     
Loading...