Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani mjini hakuna mafuta heula wana lia sana

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mshumbusi, Oct 25, 2011.

  1. mshumbusi

    mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 451
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    mkuu embu tuambie nikwel kwa mba mafuta hakuna kabisa
     
  2. mshumbusi

    mshumbusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 451
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    mkuu nisaidi nina itaji code za kuzima computer so nisaidie
     
  3. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No relation na title
     
  4. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ewura!
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sio kosa lake mkuu, si unaona ni lini amejiunga JF.
    Avumiliwe tu.
     
  6. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    EWURA pls
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,511
    Likes Received: 9,286
    Trophy Points: 280
    "heula" ndio nini, na mafuta yepi unaongelea? ya samaki, ya kupikia? ya taa, ya dizel au ya petroli? Kama ya kula, mtaani kwetu yapo, wahi kabla hayajaadimika, kama ya taa, kituoni Morogoro Rd na Swahili (faya) yapo, na kama ya gari yapo hapo pia, ni muda nimemtuma mtu akanijazie kwenye gari yangu na nimemuagiza kidumu cha mafuta ya taa. Sijui unaongolea mji upi, Dar au kwingine?
     
  8. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    HEULA ni NINI??????????????????? go back to school
     
Loading...