Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mikoa mipya mbona kimyaa,au bajeti ya mwakani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKWECHE, Jul 26, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mnisaidiage mie mkweche!Kila sehemu natembea na redio yangu lakini sijasikia kabisa kwenye Bunge hili Swala la uanzishaji wa Mikoa Mipya au Serikali Imesahau!
     
Loading...