Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mihadhara nayo inaomba michango

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nimekuwa nimekuwa nikilaumu sana muhadhara imekuwa ikitumika kama sehemu yakashfa na mwisho kuvunja amani
    ndugu wapendwa tumekuwa wahanga wa mihadhara hii sasa ni mwezi wa sita kumekuwa na kutukanana na kila mtu kuongea naavyoweza
    sasa basi jana nikiwa gizani na mama didy upande wa kibaraza tunakunywa kahawa
    nikasikia maneno haya niliamka gafla nikamuuliza mama didy mmh haya mambo yapo hadi huku
    nanukuu

    """"NDUG ZANGU WAKRISTO NA WAISLAMU LEO TUNAOMBA MTOE SH 5000 KILAMTU MWENYEZI MUNGU ATOWAACHA NA KILA MNACHOTOA MUNGU ATAWALIPA MARA 20 YA MLICHOTOA BAADA YA DK KAMA 5 NIKAONA KIMYA NAHISI WACHACHE WALIITIKIA WITO AKARUDI BASI NDUGU ZANGUNI NAOMBA BASI WENYE ALF 2000 WATOE ,,IKAFIKA WENYE ALFU 1 WATOE TUNAOMBA TAFADHALI ILI USAIDIE MHADHARA WETU KUMBUKENI KUNAUMEME NA MALIPO MENGINE ....

    DUH NIKASEMA SI MCHEZO SASA SI WAAMUE TU KUITA NGO MAANA MAJUZI KAMA MMEFIKAPALE MWENGE KITUONI WAMEANZISHA MCHEZO HAKO HAKO NAMWISHO WANAOMBA MCHANGO MWENYE KUTOA ALETE HAWA WA MWENGE HATA 200 WANACHUKU ILA WA KAWE KUTANGAZA LEO TUTOE 5000 MWISHO WAKAMLIZIA UTARUDISHIWA MARA 20 WAPI ZITOKE 20 MBONA NYIE AMKUTOA MKARUDISHIWA MARA 40....

    FUNGUA MACHO UONEUKISHINDWA HAMA SIO LAZIMA KUHAMIA
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu Pdidy ndo ajira yao hiyo wanafanya hivyop mwaka mzima,
    hawa wa mwenge kuna kipindi nilikuwa nafanya mazoezi uwanja wa mabibo
    karibu na sokoni walikuwepo nikaje enda kwenye msiba mbagala zackem pale
    nikawakuta na juzi napita mwenge nawakuta.kinachonifanya niamini ni majina wanayotumia ni hayohayo.

    SIJUI NI MOJAWAPO YA AJIRA MILIONI MOJA????
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ndio ajira hizo
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Sheikh mwingine yupo pale kariakoo anachangisha mchango wa ujenzi wa msikiti huu sasa ni mwaka wa 20. sasa utajiuliza miaka 20 yeye kila siku yupo na bendera yake ya kijahidina, je kazi anafanya saa ngapi ya kumuingizia kipato halali yeye na familia yake?
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jk aliahidi kuongeza ajira kwa vijana.
    nafikiri ndio hizo.
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh, hapa Mjini kila mtu anakula kivyake. Hawa hawakusoma wakaweza kuwa na sifa za kuajiriwa huko serikalini kwenye Sitting allowance sasa mnategemea nao wapate wapi sitting allowance zao za kutolea michango kwenye misiba au kuwapa "Wapiga kura wao" hawa wanaovaa sketi! Mbona watu wa karata tatu amuwasemi au mnajifanya hamuwaoni! Kazi ni kazi.
     
  7. i

    in and out Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie nini kinawauma na hamtoi? mbona hawa hamuwasemi wanaochukua dhahabu za waumini makanisani?
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli,
     
Loading...