Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mie ninawashangaa global publishers wamekosa habari za kuandika?!!!

Discussion in 'Entertainment' started by mamanalia, Nov 8, 2009.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hallo wana forum!
    Nimekuwa nikifuatilia hivi karibuni mtandao wa www.globalpublisherstz.com, ukiwa na magazeti mengi ya udaku, yap it's good to give us what is taking place in d streets. Lakini hivi karibuni wanaonekana habari zao nying ni kuhusu wanawake wanaojiuza (hookers). Mie napenda kuwapa ujumbe huu kuwa wanachokifanya si kizuri kabisa (not fair at all).
    Hawa jamaa inabidi watoke kidogo nje ya TZ wajionee jinsi dunia inavyobadilika kwa kasi. U can never fight against modernisation. Watu wanasafiri like it's crazy, the world is now like a village where a person from very far can move around for a just a short time.
    Hawa jamaa wa global wanawadhalilisha sana dada zetu hawajui kuwa habari hizi zinafika mbali sana duniani ukizingatia kiswahili is now everywhere, mie niko asia na watu wanasoma habari zenu, it's really shame.

    Labda nianze kwa kuwaelimisha nini maana na tofauti ya 'hooker' na 'prostitute', yaani muuza mapenzi na malaya. Hooker ni mwanamke au msichana anayejitafutia riziki kwa kuwaridhisha wanaume kimwili (yaani sex and the like) kwa exchange ya pesa. Wakati malaya ni mwanamke au msichana mwenye tabia ya kuruka na wanaume wengi ambaye hupenda kufanya mapenzi just for fun na mara nyingi malaya anaweza kufanya sex around kwa malipo ya nothing au just kumpa starehe kama bia n.k., malaya mara nyingi anaweza asiwe na shida yoyote yeye anataka fun tu. Pia malaya yuko katika hatari kubwa ya maambukizi kuliko hooker.
    Hivyo hookers are every where in d world now na si kitu cha kushangaza. Hawa hookers wanasaidia sana wale wanaume wasio na wake au girlfriends, hususani wanafunzi na wageni waingiao hapa nchini. Sasa global publishers wanataka wageni wakija hapa TZ wachukue wake zetu au vipi? Hii biashara haiwezi kuisha na hata wao global wanajua kwa sababu wateja wapo na hawataisha, mie nimenunua hookers toka nikiwa mwanafunzi, si tu TZ hookers wako the whole africa, nimekuwa na kuwaona zambia, zimbabwe, south africa, kenya, uganda, botswana, hong kong, england na hata sweden. Rafiki zangu wako america na china wanasema wanaishi kwa kutegemea hookers. Look, a man must always demand sex as part of his life. I believe hata hao global walishanunua hookers in d time of their every day life.

    Pia linalouma, wanawapiga picha hookers tu hata wakiwakuta na wanaume it seems kuna mazingira ya rushwa hapa, either mwanaume huwapa hongo na wasimpige picha na kuishia kumpiga picha msichana tu.
    Nakumbuka hivi karibuni wamemtoa dada wa watu kwenye bajaji akiwa almost naked hivi kweli hii ni haki? Wanabeijing siku hizi mko wapi mbona mnadhalilishwa hivi!

    Suluhishi hapa ni kuwaelimisha hawa hookers elimu ya kujinginga na ukimwi kwa kuzingatia matumizi ya condom. Ninaamini wengi huwa wanakuwa na condom, mie nimewanunua na ninawakuta wakiwa na condom zao.

    Tupambane na kukuza uchumi na kuleta maisha bora na utaona hawa hookers na vibaka watapungua ila kwa hali hii hatuwezi kuwalaumu hookers, walaumu wale wapumbavu wanaoingia mikataba ya kijinga kwa manufaa yao binafsi na taifa linadidimia huku wakiendelea kulindana.

    Mie i m supporting hookers sababu hawatuibii kama mafisadi na vibaka they only do a fair business.

    I urge the govt to protect their dignity and not they way they are humiliating them.

    Nakaribisha maoni.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    bila kuandika hayo nadhani magazeti yao hayatanunuliwa ndo maana kwao habari ni hizo tu..upungufu wa ubunifu na mawazo finyu waliyo nayo ndo yanapelekea kuwa hivyo walivyo
     
  3. Robweme

    Robweme Senior Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Sina la kusema naunga mkono hoja yako 100%"
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Jamaa wanashobokea mambo hayo wakati boss wao ndo namba moja kumega hao hookers, ashamega mastaa kibao nashangaa jamaa hawamwandiki. Mkuu hoja yako ni nzito na kweli. maisha ni magumu sana sehemu km mbagala tandika mwananyamala kigogo km umewahi ishi huko hutalaumu ht kidogo
     
  5. A

    AM_07 Member

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na pia ni reflection ya nini watanzania tunapenda kusoma, easy anffunny things " if you want to hide something from african, put it in the book" tungekuwa hatusomi wasingechapisha, we need to change i suppose,
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    naheshimu mawazo yako ingawa naomba kutofautiana nawe kiasi...

    huyo jamaa mwenye hayo "magazeti pendwa" anachofanya ni kuisoma jamii tuliyo nayo inataka habari za namna gani naye anawaletea...na kwa kweli katika huo mchakato anatengeneza pesa nyingi tu...unajua jamii yetu imejaa vijana wengi ambao kutokana na mendeleo ya teknolojia tuliyoyafikia...wengi wanavutiwa na habari zenye kuhusu mahusiano ya mapenzi (sikiliza bongo fleva...tazama tamthilia za runinga...utaelewa nnachojaribu kukisema) bahati mbaya huvuka kutoka mapenzi na kuwa uasherati.

    ukisoma hayo magazeti mara nyingi mwisho wa hiyo habari utakuta anazungumzia namna hao madada wanavyohatarisha afya zao kwa kujiweka kwenye hatari ya maambukizi ya ya VVU. ikiwa ni kweli kuwa anashughulishwa na hilo au laa hiyo ni mada nyingine.

    lau kama hii jamii isingekuwa inashabikia mambo hayo sidhani kama angestawi kwa kiwango alicho.

    tazama hii picha (kutoka katika tovuti yao) hapa chini halafu tafuta gazeti la lake moja la leo nadhani. alichokificha kwenye gazeti amekidhihirisha kwenye tovuti...

    ni mtu fulani mgumu kujua umuweke kundi gani...


    [​IMG]
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Samahani ndugu mleta mada eti wewe ni Mtanzania eeeh?
     
  8. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yap mie ni mtanzania kama wewe, unasemaje muungwana?
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona nasikia huyo bosi na mkewe wote ni walokole? Au ni zile dini za akina Kibwetere?
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hili suala naona kama limeegemea kwenye maslahi binafsi zaidi! Mtoa mada anadai anaishi kwa kutegemea hookers! Msisahau kwamba ni dhambi kubwa sana kufanya zinaa! Kama hamuamini kama Mungu yupo kuweni na "simple faith" aliyowahi kuizungumzia mwanasiasa mmoja kwamba: "Jamani tumwamini Mungu, tukienda kumkuta hatutakuwa na cha kupoteza, itakuwaje basi kama tusipomuamini na tukaenda kumkuta?" Msifukie vichwa vyenu kwenye mchanga wa zinaa na kusahau hukumu ijayo ya kutisha!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaah mie nasikia jamaa mlokole ni kweli ama ??
     
  12. Jerome

    Jerome Senior Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza huyu jamaa anajifanya ati ni mlokole,jamani tuache kufanya masihara na mambo ya Mungu au kutumia jina la Mungu kwa unafiki,jamaa ametajirika kwa kupitia na kuandika habari za machangu na ngono bora tu awe wazi tujue ni mwenzetu alafu nasikia kawamega mamiss kibao tena nakumbuka ule mgogoro wake na mrembo fulani ulifichua mambo yake mengi tu
     
Loading...