Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Mic za bunge zapata wazimu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchajikobe, Nov 12, 2010.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Katika kikao kinachoendelea cha kupiga kura ya uspika,wakati wa maswali kwa bwana Marando mic zote zilizimika,mi nahisi zilipata wazimu au zilijua kuwa muuliza swali(Bw.Olesendeka) anataka kuuliza pumba,maana hata alipo uliza swali mwenyekiti alimkalisha chini baada ya kugundua kuwa hana swali bali pumba!!
     
Loading...