Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Mhariri mkuu mtendaji wa Daily News (TSN) naye atateuliwa lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Apr 27, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumekwisha pata mkurugenzi mwingine TBC (The recycled Mshana) anayembadili Tido kwenye chombo hicho cha habari za elektroniki (TV na Redio)

    Cha kushangaza ni kwa upande wa magazeti ya Umma (Daily News, Sunday News na Habari Leo) ambako hakuna mhariri mkuu aliyeteuliwa rasmi tangu mwaka 2008.

    Kuna siri gani hapa? mbona wa TBC kateuliwa haraka? Na kwa nini basi wasimpe anayekaimu sasa kama watendaji wamekosekana?
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We ndio unayekaimu nini Mkuu ?
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hongera zake, nyoosha mkono ukinge
     
  4. D

    Danniair JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakushukuru kwa kutukumbusha. Hatuna maamuzi leo.
     
Loading...