Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani!! Mgao wa Umeme umeanza tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by UPOPO, Apr 19, 2011.

  1. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Jamani mgao wa umeme bado upo?mbona Mvua
    zinanyesha nchi nzima!Jamani mi mbona
    sielewe kwani maeneo ya Mbezi beach leo
    siku ya pili hatuna umeme kuanzia kati
    ya saa kumi mpka saa tano.Kuuliza ni
    Mgao Je mabwawa hayajaja maji!mm
    hii kali wakati masika yameanza nchi
    nzima?
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    UPOPO,UPOPO! Tanzania kuna mgao wa umeme artificial...it is a man made disaster,kwani kile chama cha magamba na lijizirikali lake huvifahamu eti??? kwenye masika kuna mgao je itakuwaje ikija kufika July...wenzetu Kenya tayari wameingia barabarani sie bado tumelala
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    UPOPO,UPOPO! Tanzania kuna mgao wa umeme artificial...it is a man made disaster,kwani kile chama cha magamba na lijizirikali lake huvifahamu eti??? kwenye masika kuna mgao je itakuwaje ikija kufika July.
     
  4. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Nadhani tumuulize BADRA MASOUD,
     
  5. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mgao wa umeme bado upo, ila hauna ratiba, na unafanyika katika njia ambayo haieleweki.

    Mfano hai mimi sikuwa najua kama mgao unaendelea, jana nimerudi home nakuta giza, nauliza watu wa nyumbani wananiambia toka nilipoondoka tu ile saa 2 asubuhi umeme ulikatika hadi saa 2 me narudi bado haujarudi. Nikashangaa kwani sio kawaida kwa maeneo yetu ya K/nyama kukatika umeme kwa muda mrefu, nilipowaendea Tanesco, wakaniambia kuwa kuna shoti imetokea mahala nyaya imekatika toka mchana. Kwa kuwa kulikuwa na mgao huku kwetu mafundi hawakuweza kufanya kitu. Hivyo waliporudisha umeme saa 12 jioni mafundi ndio wakaingia mt aani kutafuta hiyo sehemu yenye shoti ili watengeneze, na mategemeo ya kurudi hadi watakapopata tatizo lilipo na watengeneze, kifupi, hajui utarudi saa ngapi. Nikaenda zangu kulala gizagiza, hadi saa nane usiku ndio ukarudi.

    Nilishangaa na kumuuliza kwani mgao unaendelea? na mbona watumiaji hatujui? na ratiba yao ipoji, akasema yeye anachojua mgao upo na jana ilikuwa zamu yetu, hiyo ratiba ipoje yeye hajui.

    habari ndo hiyo jamani, MGAO UPOOOOO, wala haujajivua gamba.
     
  6. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Tanesco huduma kwa wateja ni namba------022 2194400
     
  7. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hiyo namba ni general kwa ajili ya dar es salaam na mikoa ya jirani, lakini kwa msaada wa uhakika full time ni bora ukapiga kitengo cha dharura kwenye mkoa wa tanesco wa eneo lako....., na ukajipatia namba yao ya mkononi na sio kutegemea hizi landline maana usiku mara nyingi hawazipokei......

    Regions Emergency Tel no.

    - ARUSHA - 027 2506110/0732 979280
    - ILALA - 022 213 3330 or 022 211 1044/5
    - Kinondoni NORTH – 0784-768584 or 022 2700367/
    - Kinondoni SOUTH - 022 217 1759/66
    - TEMEKE - 022 213 8352
    - DODOMA - 026 232 2095
    - IRINGA - 026 270 2019
    - KAGERA - 028 222 0061/3
    - KIGOMA - 028 280 2668
    - KILIMANJARO - 027 275 5007/8
    - LINDI - 023 220 2282
    - MARA - 028 262 2020
    - MBEYA - 025 250 4219
    - MOROGORO - 023 3501/2 or 260 4028(night)
    - MTWARA - 023 233 3902
    - MWANZA - 028 250 1060
    - RUKWA - 025 280 2097
    - RUVUMA - 025 260 2281
    - SHINYANGA - 028 276 2120
    - SINGIDA - 026 250 2133
    - TABORA - 026 260 4784
    - TANGA - 027 264 6779
    - MANYARA - 027 253 1045
     
  8. M

    Mshika Moja Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi hawa jamaa wa TANESCO hawawi wakweli, na ndio culture ya mashirika mengi ya UMMA. Kwa kule Ulaya lazima uwajibike lakini kwetu wala hakuna hata 'apology", wketu ni bora liende.
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mimi niliamua kununua inventer kubwa mapema kuondokana na usumbufu wa mgao.
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Uhuru walionao huku ukilindwa na sera za kibabe za CCM na siasa zao zisizo na utekelezaji ndizo zinazotupa tabu. R.I.P TANESCO
     
Loading...