Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani meno yanguuu!

Discussion in 'JF Doctor' started by kholo, Dec 30, 2011.

  1. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Heshima kwenu ndugu wana jf, meno yangu hutoboka kisha yanaanza kuuma na baadaye yanaanza ku katika, naombeni msaada wenu wajuzi.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Dentist amesema ni nini.....?
     
  3. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanasema kuwa dawa yake ni kung'oa, asa si n'ta ya ng'oa yote sasa?
     
  4. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wala usihangaike tafuta dawa ya meno ya Forever na vidonge(forever propolis) tatizo kwishiney. Mimi nimesumbuliwa mika 4 lakini baada ya kutumia hiyo dawa tatizo liliisha bila kung'oa huu mwaka wa 3 sijawahi sumbuliwa na jino. Adios.
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nikiripoti habari hii mi ni masudi sura mbaya dochi wele dar es salaam
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mie ni dentist, nakupa ofa kungo'oa meno mdomo mzima, kusafisha nyota ya mdomo na kukwarua ulimi tsh 200,000, wahi mapema. La sivyo kila jino kutoa tshs 50,000.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Nakupa Ushauri wangu ikiwezekana unapoamka asubuhi kabla ya kula kitu, unapokwenda chooni jaribu kukinga mkojo wako (urine) Usukutuwe mara tatu kila siku asubuhi kwa muda wa siku 7 kisha unipe majibu yake. Ishallah hayo matatizo yako yataondoka. Unapofanya dawa hii jaribu kukaa kama dakika 5 kisha waweza kusukutuwa maji ya kawaida kwa kupiga mswaki.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Cavity Cavity Cavity...ndio sababu ya matundu ya meno, hupigi mswaki vizuri na tumia dama iliyobora to fight cavity.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Meno muhimu pengine kuliko hata mkono mmoja. Hakikisha unayapatia tiba kabla haujawa kibogoyo
     
  10. D

    Dan08 Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pole sana,meno huwa hayatoboki siku 1 na kuanza kuuma,yanaanza kutoboka lakini ni painless until cavity inapofika kwenye sensitive areas of the tooth,dentine na pulp..muone dentist as early as possible kuzuia progression ya cavity(restoration).sababu za kutoboka meno
    1. Jino lenyewe(kuna % fulani ya watu wana meno yasio imara i.e yenye severe flourosis na mengineyo kama hayo
    2. Hali ya usafi wa kinywa
    3. Ulaji wa vyakula vya sukari kwa wingi bila kupiga mswaki..na hapo niseme kwamba ulaji vyakula vya sukari pekee hauwezi kusabisha meno kuoza,ila tatizo ni pale mabaki ya vyakula hivyo yanapokaa kwenye meno kwa muda mrefu na kuwapa muda wa kutosha bacteria to turn fermentable carbohydrate into acid ambayo ndio hutoboa jino..kupiga mswaki mara 2 kwa siku asbh na jioni inasaidia sana..adios
     
  11. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By Mzizimkavu
    Nakupa Ushauri wangu ikiwezekana unapoamka asubuhi kabla ya kula kitu, unapokwenda chooni jaribu kukinga mkojo wako (urine) Usukutuwe mara tatu kila siku asubuhi kwa muda wa siku 7 kisha unipe majibu yake. Ishallah hayo matatizo yako yataondoka. Unapofanya dawa hii jaribu kukaa kama dakika 5 kisha waweza kusukutuwa maji ya kawaida kwa kupiga mswaki
    Hii ni dawa kubwa japo ni ngumu kwa matumizi ya kawaida lakini inasaidia sana sina la zaidi kwenye kuielezea bali kama kweli una shida na hizi dawa za siku hizi zime gonga ukuta rudi kwenye asili yetu.Vinginevyo ndio hivyo suka au nyoa
     
Loading...