Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mbona waziri wa giza katudanganya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mocrana, Sep 17, 2011.

  1. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi ngeleja ametufanya watanzania kama watoto? Kujitoa kwenye tv eti mgao utapungua makali wakati ndo umeongezeka mana yake nn? Halafu na pinda nae kanyamaza kimya wakati yy ndo alitetea hoja bungeni, mwezi wa tisa umeshafika katikati hakuna kinachoendelea yani umeme unakatika saa 2 asbh unarudi saa 5 usiku. We ngeleja tuambie kinachoendelea
     
  2. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwani sasa hivi umeshasahau kuwa sisi ni Wadanganyika tunaokaa ardhi ya Tanganyika?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    Haoni umuhimu wa kusema lolote maana ajira yake kishahakikishiwa hadi October 2015. Hivyo anapeta tu bila kujali athari zozote za ahadi zake chungu nzima zilizojaa uongo.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    aaaaaahhhh si hatuna usemi baaaaba..................hata ungeziiiima kabisa mitambo
     
  5. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni nchi ya aman, hata kama kasema uwongo atasamehewa na siku zasonga mbele.
    Mkubwa jali ugali wako wa siku issue nyingine ukifuatilia sana waweza kunywa sumu bureeee
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mimi naona kama vile wizara ya nishati haina waziri mwenye dhamana.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Tanzania ukweli mwiko. Kama jk wa pili anadanganya Ngeleja atasema ukweli?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu na huu mgao kuna ugali kweli? Kazi zimesimama ati...
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Wewe mtoa mada nawe wa ajabu sana,
    Lini huyu waziri alishawahi kusema ukweli mpaka ushangae kwa kudanganywa hili??
    Hujamzoea tu huyu jamaa??!!
    Huyu asipodanganya hua haoni raha,
    Jitahidi umzoee tu huyu jamaa mkuu wangu!!!
     
  10. Tidito L

    Tidito L Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    <br />
    Lini huyu waziri alishawahi kusema ukweli mpaka ushangae kwa kudanganywa hili??<br />
    Hujamzoea tu huyu jamaa??!!<br />
    Huyu asipodanganya hua haoni raha,<br />

    kwani ni waziri gani wa JK anaongeaga ukweli,?! Wote wale wale kama boss wao. Na yeye kakaa kimiya kama vile hajui kitu! Du! nchi hii bana!!
     
Loading...