Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mbona tunachukuliana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Apr 6, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yaani mimi kukutambulisha kwa "shemejiyo" ndiyo imekuwa nongwa? Simu, SMS, Please call Me, Please Recharge me, kila wakati? Kha!

    Siyo vizuri bana, acha hizo!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini usimtext huyo mhusika?Maana hapa sidhani kama umeeleweka!
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Go and face her, mweleze kuwa tabia yake ni mbaya na hutaki aendelee kuwasiliana na mumeo. Pia mumeo mweke chini, mwambie atulie, kuna kuna chochote anachokosa kwako akueleze ujue
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hehehhe mipasho
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    face him bwana sasa hapa tuchangie nini? kwanza kwa nini ulimtambulisha huyo mtu kwa huyo GF wako, mi naona huyo nae ni kicheche tu, alimpaje simu yake?
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nchi ya kusadikika!!!!!!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Huyo anayefanya hivyo ni HE au SHE??
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jamani,w3w3 mtata sasa shemeji cndo zao,kwani lipi jipya?
     
  9. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shantel umenichekesha kweli...inaonekana uko concerned sana na ishu ya gender maana watu wamekimbilia 1 kwa 1 wakarule out kwamba ni she ila wewe unaonekana kufikiri kwamba ni mwanaume katambulishwa kwa mwanamke!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Muhusika naona ujumbe umemfikia.

    Hata hivyo pole sana Kyabu.............
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Haaaa!!
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Undugu ni kusaidiana acha na mwenzio asaidiwe na "shemeji" yake!!!!
     
  13. P

    Pokola JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa nyie mnataka asifaudu matunda ya ushemeji?? Wacheni maroho za korosho nyie Watz!!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Jamani
    sasa wewe ujumbe
    Utamfikiaje mtu kama hayupo JF?
    au yumo humu?
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    habari zisizo rasmi zinasema kwamba ni ze finest.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahaha lol
    Kama ni yeye
    amesha samehewa
    vipi we waendeleaje?
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nimeanika raba zangu waswahili wameiba! apart from that kila kitu shwari!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahah
    Ni uswahilini kuna vituko ?
    au Klorokwin anavituko dahhhh
    Haya afadhali wee una tuchekesha
    Kuna walio nuna humu..dahhh
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Urafiki wa maboga huo kukutana kikapuni
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Baba Enock, umefufuka au umezaliwa,
    Kyabushaija hajambo?
    Na yeye ame RIP kwa muda au?
    By the way ni nani huyo anakuchukulia bwana mzee, umeshamwambia Asprini asmshughulikie.
    Hebu nenda bwana, mababu wote wa kizazi hiki wana karama za kutibu matatizo sugu na hili likiwepo.
     
Loading...