Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mbona Hosea hajajiuzulu hadi leo na hajawajibishwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Nov 19, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TAKUKURU ni chombo muhimu sana katika nchi hii lakini kauli tata za TAKUKURU juu ya Richmond na sakata la Rada yanatia dasari taasisi hiyo.Hosea ajiuzu TAKUKURU iwe safi na kama hataki awajibishwe na Rais kwani hata Rais inamtia dosari kwani iko chini yake.Jamani tuseme hapana kwa Hosea,"enough is enough".
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa uongozi upii!?? Mkuu naona umepotea hapa ni jana na leo namaanisha hakuna mabadiliko yoyote!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Rais yupi?
    Hatuna Rais mwenye viwango kuonyesha kuwa ameaibishwa na Hoseah. Besides Hoseah ni Mr clean kuliko hata huyo unayesema ni rais.
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wabunge wetu walikuwa busy na maswala ya bunge na mijadala mingi hapa JF ilielekezwa kwenye yaliyokuwa yakijiri Bungeni hata vyombo vya habari kadhalika. Ni imani yangu moto utakaowashwa na vyombo vya habari utakuwa wa gas ya songas na kuzimika kwake ni jamaa kuachia ngazi.
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Si nasikia huko sumbawanga kuna radi ya kununua?
     
  6. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru idadi ya wana CHADEMA inayomtambua Mh.Rais KIKWETE inaongezeka!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huku sote tumeokoka!! kila baada ya nyumba tatu unakuta either nyumba ya shemasi au mzee wa kanisa au mchungaji au askofu, tunamsubiri BWANA .hayo tumewaachia ninyi - kwa mashehe akina yahaya.

    Lakini ukitaka maana yake mtu aanguke kiroho kwanza. Bei yake huiwezi. teheheheheheh
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni Rais wa NEC si wa wapiga kura,ni jina tu hana jeuri kama Rais angalia uteuzi wake kwa mashemeji na waislamu.anaongozwa na mafisadi na analindwa na ulinzi usioonekana.
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Si wamesifiwa jana bungeni na muungwana, this country bwana tumerogwa na mchawi wetu alikua tasa na ashakufa yaani ni devine intervention
    tu ndio itatuokoa :whoo:
     
  10. g

    gangsterone2010 Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laiti angekuwa kayafanya hayo madhambi mliyoyasema roho ingemsuta...lakini kwa kuwa anajiamini na msafi na anatekeleza majukumu yake kwa mujibu wa sheria inayomuongoza Hosea hana haja ya kujiuzulu...mikelele yetu hii ni kama tumetumwa kumchafua humu JF...big up JK na Hosea kazeni buti kwenye mapambano ya ufisadi...!!!
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa unataka inunuliwe ili iweje?
     
Loading...