Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mbona hili sioni likigusiwa humu jukwaani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NIMEKIMBIA CCM, Sep 21, 2012.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi hatima ya mikopo kwa wale wanaoendelea na masomo? Maana mimi sielewi chochote mpaka sasa?,,,,,tufahamishane jamani
     
  2. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Wameshatoa majina nenda bodi ya mikopo au fungua web yao au nenda jukwaa la elim
     
  3. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka asant lakini namaanisha tunaoingiamwaka wa pili maana hakuna hata jina moja lililotoka kote nchini...........
     
Loading...