Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Mbeya Jamani.........kunani huko???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Apr 20, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Habari za watoto wa kike kuuawa kikatili huko Mbeya zinatisha. Kuna jamaa alinambia hiyo hadithi juzi lakini sikuamini. Alisema watoto 7 wa kike walikuwa tayari wameuawa baada ya kubakwa. Na Kwamba wauaji walikuwa wanachukua moyo wa kila mtoto baada ya kumuua, tena kupitia kwenye sehemu zake za siri. Sikuamini hadi jana niliposikia kwenye TBC1. Huko Mbeya nadhani kuna tatizo kubwa zaidi ya tunavyoelewa. Vinginevyo unaweza vipi kuamini hadithi kama hiyo?
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huh! moyo unapitishwa kwenye sehemu ya siri? ................so unavutwa kutoka moyoni hadi huko kwanza au?

    hata nashindwa kuelewa mbona
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi sikuelewa ndo maana mwanzoni sikuiamini hiyo hadithi. Kama kweli wanataka kupitisha wataweza kwani hao watoto wanakuwa wameshabakwa na kuuawa. Kwa hiyo wanaweza kupasua na kuchukua kama tunavyowafanya kuku! Ni jambo la kusikitisha sana.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dark kama hutojali, matukio hayo yanatokea Mbeya sehemu gani hasa? Wilaya gani?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nimeangalia TBC jana ila sikumbuki kama walisema ni sehemu gani ila habari hii ilinisikitisha sana na inahusishwa na mambo ya kishirikina nadhani..
    kweli binadamu tumekosa imani unaua mtoto miaka sita ...
    Sina hamu hata kidogo
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    matukio mengi sana ya ajabu mkoa wa mbeya yalianza miaka mingi sana, leo yanajulikana kwa sababu ya media. wazee wanasema ni matukio ambayo hufanywa na watu kutoka nchi jirani.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    TBC1 wamesema ni wilaya ya Rungwe.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wanatoka nchi jirani! huko mbeya hakuna vyombo vya usalama? au ndo yale yale ya mwanza?
     
  9. E

    Erica Furaha Member

    #9
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani inasikitisha sana, Ee mwenyezi mungu tusaidie si waja wako
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kwani huko Mbeya kuna nini jamani? Niliwahi kusikia kuwa Mkoa wa Mbeya unaongoza kwa ushirikana, sasa naanza kuamini kwamba inawezekana kuna ukweli katika hilo!
     
Loading...