Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, matumizi ya dola ya Marekani mpaka vijijini!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by white wizard, Jun 5, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mi nashindwa kuelewa hivi hii tanzania tumelaniwa na nani? wala tusimsingizie Mungu[GOD] labda gods,kwani haiwezekani kila mambo ya ajabu ajabu tu,yawe yanatokea kwetu!Inawezekana vipi wafanyabiashara wa tumbaku wanataka kununua tumbaku toka kwa wakulima kwa kutumia fedha za kigeni[US DOLLAR],je hawa wakulima wanazijua hizo pesa?na wanafanya hivyo ili iweje?
     
  2. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wakae chonjo, kabla hawajapigwa changa la macho
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duh hii kwa kweli ni serikali kuweka law wakikiuka basi washitakiwe mie ndo navyoona maana inazidi kuenea hii issue
     
  4. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Wakati nchi zinajivunia hela zao hapa kwetu shilingi yetu inadharauliwa kama makaratasi kuna maduka na mahoteli kibao hapa Dar bila aibu bei za bidhaa zao zinawekwa kwenye dola za kimarekani.
    Inasikitisha sana kwa sababu thamani ya dola inaweza kubadilika hata mara tatu kutwa na hivyo kujikuta wateja mnapata usumbufu mkubwa bei zinapobadilika ghafla.
    Hivi sheria ya nchi inasemaje kuhusiana na kadhia hii?
     
Loading...