Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani matokeo haya yataua watu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ralphryder, Feb 9, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jana vyumba vingi vinavyotoa huduma ya internet vilijaa vioja na vituko ambavyo mwisho wake ulikuwa huzuni na vilio! Niliona ma sista du wakiongozana kwa mbwembwe,kuja kuona matokeo yao. Wengi walivaa vi suruali vimewabana makalio wakiingia kwa mbwembwe huku wakiwatolea maneno ya ukali watoa huduma ya internet wakidai wanataka matokeo yao haraka.. Cha kuchekesha na wakati wa kuondoka! Palikuwa hapatoshi! Wengine suruali ziliwapwaya wengine walizirai na kubebwa na wasindikizaji wao! Maringo yote kwiishaaa. Chejea matokeo weye! Usipime! Ilikuwa kama majibu ya ukimwi! Wengine wakitabasamu na wengiwao vilio!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndo hivyo ukipanda mahindi unavuna mahindi usitegemee kuvuma maharage
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    full michosho letea chezo mama ndarichako wewe..
    Ushauri kwa waliofeli kuna vile vyuo vinavyotangazwa wakati wa michezo na tamthlia ITV wajiunge navyo..
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wengine waliandika nyimbo za bongo fleva ktk majibu yao! Sasa hiyo ni akili au matope! Bora uache wazi kuliko kuandika ma bongo fleva!
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hao waliochora chora vikatuni na kuandika mashairi pamoja na upuuzi mwengine kwenye karatasi za kujibia inapaswa watajwe majina yao au wazazi wao wajulishwe na hatua nyengine za kinidhamu zichukuliwe, ili iwe fundisho kwa watakofanya mithani mwaka huu. pumbavu zao hawa. mbona miaka yetu hapakuwa na utoto wa namna hii? wameniudhi sana hawa watoto. enzi zetu tulikuwa tukiskiliza miziki ya kihuni kweli kweli pamoja na kuangalia video zao ( american hip hop) lakini kwenye swala la shule tulikuwa makini, hawa bongo fleva ndo imewaharibu kiasi hiki? shenzi kabisa, ndalichako tutajie hawa watu mama
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    walivuna walioyopanda.full stop!
     
  7. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Sina hakika kama hivyo vyuo pia vitawapokea maana miongoni mwa sifa za kujiunga ni 'angalau wenye ufaulu wa daraja la nne pointi 26'.
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa wa Vikatuni sio mbaya wakiungana na Masudi Kipanya ili kuendeleza fani yao. Kwa upande wa mashairi si mbaya wakisaidiwa kumuona Master J, awape ushauri elekezi wawekwe kundi gani kati ya hip hop,taarabu,zouk n.k.
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa, enzi za akina Tupak na boby brown! Ujiko ilikuwa lazima kichwa chako kiwe kinachaji, na umwage ngeli ya nguvu ndo upate mpenzi! Haya ya siku hizi majinga sijaona! Kutwa yanaangalia video za kibwege, mara daimondi,mara tunda mara suma mara dushelele mbaya kabisa hata movie ni za akina kanumba! Bora waangalie za nje wajifunze hata lugha! Imekula kwao!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanapanda bangi wakitegemea uote mchicha?!
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kila mtu atapanda alichokivuna. Huwezi kupanda mawe halafu utegemee kuvuna mpunga
     
Loading...