Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani masha amefanyaje??????

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by URASSA THE DON, Dec 3, 2010.

  1. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    EBWANA NAOMBA KUULIZA MASHA AMEPIGANA NA NANI NA KWASABABU GANI MWENYE FULL INFORMATION ATUJUZE:target::target::target::target::target::target::target:
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    masha nani tena?waziri aliyepotea au yule bondia?
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama haya ni ya kweli, basi hatari ni kubwa kwa wengine walioshindwa wa ZZM na tutegemee vituko zaidi
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanadhani walizaliwa kuwa na vyeo maisha yao yote................. Ikitokea tofauti na hivyo utasikia.........KAPIGANA............KANG'OA VITASA................etc
     
  5. A

    Aine JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Not clear!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu alileta umbea hapa kuwa katawangana na Jenerali Ulimwengu
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Sababu.........??!!! Mademu au........???!!!
     
  8. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    pombeee...pombeeee....ukizidisha inakua nomaaaa!!!
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Nani alikuwa amelewa kati ya haooo.......????
     
  10. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo Masha alijua siku zote 1+1 ni mbili, kumbe kwenye siasa sio kwani 1+1 linaweza kuwa jibu lolote
     
  11. J

    Jembe_Ulaya Senior Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa na wala siyo umbea, ilikuwa usiku, sehemu fulani hivi, Masha akiwa kashauweka mtungi, then mambo ya siasa yakaingia, comments za Ulimwengu zikampandisha hasira Masha, alimtwanga vibaya, Ulimwengu nundu kibao usoni, Poor guy, angeweza kumuua mzee wa watu, Ulimwengu ana ugonjwa wa kisukari..

    Nimesikia kwamba wameamua kuyamaliza kifamilia, wote wameoa sehemu moja, marangu kwa 'Mareale', nasikia wakwe wameamua kusuluhisha na kumsii Ulimwengu asichukue hatua sababu Masha atahadhirika vibaya.

    Ushauri: Masha acha utoto.. It seems u dont have patience na kujifanya mtemi, utakuja pata kichaa atakayekutoa roho..
     
Loading...