Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani marafiki wa kweli wanahitajika

Discussion in 'Love Connect' started by bonifaphace, May 1, 2011.

  1. b

    bonifaphace New Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa moyo wa dhati kabisa natafuta binti wa kuoa age 22-25
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa na hao marafiki wa kweli ndo inakuaje??
    Nwy mi nna 21....si unaweza kupunguza kidogo???
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    yale yale mpenzi.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Title na ndani tofauti kabisa aahkkh!! Haya bwana
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    yani tofauti kabisa. Mi nilipoona marafiki wa kweli wanahitajika, nilijuwa hiyo itakuwa nafasi yetu kwa wengi kabisa kumbe anayehitajika ni mmoja.
    then ulikuwa uweke vigezo zaidi.
     
Loading...