Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani madent mliopita shycom mupo jamvini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GAM, Feb 6, 2012.

  1. G

    GAM Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale tuliwahi kusoma pale shinyanga commercial institute a.k.a shyom bila shaka mtakuwa na mambo kadhaa wa kadhaa ya kujikumbusha hakika kulikuwa na mambo mengi mazuri na ya kukatisha tamaa baadhi ya hayo mabo ni kama ifuatavyo,
    kulikuwa na mwalimu mmoja anaitwa mwita mnoko huyo usipime.
    Morning joging mpaka kambarage stadum.
    Adhabu maarufu kama chombo.
    Last but not list kwa mabweni ya wavulana kulikwa na ki2 kinaitwa barafu, unakikumbuka hicho? Mwaga mavituzi mwanawane.
     
  2. M

    Maneno Anania Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado yupo, nadhani ndiye makamu wa mkuu wa shule. Si unajua siku hizi si chuo tena!
     
Loading...